ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

กิจกรรม "ตามใจคุณ"

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 01-22-2020 12:57 AM)
10399 ยอดวิว
ADMIN_H
Community Manager
ตัวเลือก
Events

เคยไหม มีไอเดียเด็ด ๆ กิจกรรมเจ๋ง ๆ ไม่รู้จะเริ่มยังไง

เห็นคนอื่นจัดกิจกรรมธรรมดา ๆ แต่เรามีกติกาน่าสนใจกว่า

ใครมีความในใจที่ Proud to present วันนี้เราเปิดโอกาสให้แล้วครับ

ส่งไอเดียในการจัดกิจกรรมของคุณมาใต้คอมเมนต์เลย

ไม่ว่าจะเป็นกิจกรรมที่ คุณอยากจัด หรือ อยากให้เราจัด

ไม่ว่าจะเป็นกิจกรรมรูปแบบ Online หรือ Offline

ไม่ว่าจะเป็นกิจกรรม แจกของ หรือ ออกทริป

ไม่ว่าจะกติกาแปลก แหวกแนว ยากมาก ๆ หรือง่ายสุด ๆ

หรือถ้าใครที่มีไอเดียเด็ดกว่านั้น....

เชิญออกแบบ กิจกรรม "ตามใจคุณ" มาได้เลย

พร้อมร่ายกติกา การคัดเลือก การเข้าร่วม รางวัล สถานที่ ฯลฯ 

กิจกรรมไหนน่าสนใจ เราจัดให้แน่นอน และคุณจะได้เป็นส่วนหนึ่งของเรา

page.ForumTopicPage.replies-count.text
JokerMaster
Active Level 4
ตัวเลือก
Events

ทริปเปิดโลกการถ่ายภาพ ที่ยกระดับไปอีกขั้นกับ Galaxy A51 กับทริป Workshop เจาะลึกกล้อง 4 ตัว กับกล้องมาโครครั้งแรกของ Samsung Galaxy ที่มาพร้อมกล้องหน้าความละเอียดสูง Selfie สวยเด่นกว่าที่เคย ไปกับคนดังที่ Samsung เป็นคนเลือก โดยเราจะให้น้องเขาเป็นแบบมาให้ผู้ร่วมกิจกรรมถ่ายรูปครับ

รับสมัครจากเพจ Samsung และกลุ่มแฟนคลับ (ไม่จำกัด Series) แค่แสดงความประสงค์อยากเข้าร่วมกิจกรรม และโพสต์ตัวอย่างผลงานการถ่ายภาพด้วยมือถือ Samsung สำหรับสถานที่เป็นสถานที่ท่องเที่ยวสวยๆในกรุงเทพครับ จะได้เดินทางกันสะดวกและไม่เสียเวลาเดินทาง ของรางวัลสำหรับผู้ชนะก็คือ Samsung Galaxy A51

ADMIN_H
ตัวเลือก
Events

ใครก็ได้ที่ใช้ Samsung ส่งรูปประกวด แล้วได้ออกทริปถ่ายรูปกับคนดัง ในกรุงเทพสินะครับ

แสดงว่าคุณ JokerMaster ชอบออกทริป หรืออีเวนต์ในกรุงเทพมากกว่าใช่มั้ยครับ

ohnut7
Active Level 1
ตัวเลือก
Events

+ คุณ joker ครับ

DakDam
Active Level 3
ตัวเลือก
Events
+++ จัดเลยครับๆ แบบสุ่มผู้โชคดีได้ไปทริป exclusive แบบนี้
Thommy54003
Active Level 1
ตัวเลือก
Events
อยากเห็นการรวมตัวของ สาวก Galaxy ออกทริปจิตสาธารณะ
ADMIN_H
ตัวเลือก
Events

มีไอเดียในการออกทริปจิตสาธารณะเพิ่มเติมมั้ยครับ น่าสนใจน้า

DakDam
Active Level 3
ตัวเลือก
Events
ร่วมกันไปตามบ้านสงเคราะห์ต่างๆ ตามที่เหมาะสมครับ
THA0643207089THALIAN
Beginner Level 2
ตัวเลือก
Events
อยากเห็นไทยรักกันสามัคคีปองดอง
ADMIN_H
ตัวเลือก
Events

รู้รักสามัคคีครับผม