ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

กิจกรรม "ตามใจคุณ"

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 01-22-2020 12:57 AM)
10385 ยอดวิว
ADMIN_H
Community Manager
ตัวเลือก
Events

เคยไหม มีไอเดียเด็ด ๆ กิจกรรมเจ๋ง ๆ ไม่รู้จะเริ่มยังไง

เห็นคนอื่นจัดกิจกรรมธรรมดา ๆ แต่เรามีกติกาน่าสนใจกว่า

ใครมีความในใจที่ Proud to present วันนี้เราเปิดโอกาสให้แล้วครับ

ส่งไอเดียในการจัดกิจกรรมของคุณมาใต้คอมเมนต์เลย

ไม่ว่าจะเป็นกิจกรรมที่ คุณอยากจัด หรือ อยากให้เราจัด

ไม่ว่าจะเป็นกิจกรรมรูปแบบ Online หรือ Offline

ไม่ว่าจะเป็นกิจกรรม แจกของ หรือ ออกทริป

ไม่ว่าจะกติกาแปลก แหวกแนว ยากมาก ๆ หรือง่ายสุด ๆ

หรือถ้าใครที่มีไอเดียเด็ดกว่านั้น....

เชิญออกแบบ กิจกรรม "ตามใจคุณ" มาได้เลย

พร้อมร่ายกติกา การคัดเลือก การเข้าร่วม รางวัล สถานที่ ฯลฯ 

กิจกรรมไหนน่าสนใจ เราจัดให้แน่นอน และคุณจะได้เป็นส่วนหนึ่งของเรา

page.ForumTopicPage.replies-count.text
Uzu1
Beginner Level 2
ตัวเลือก
Events

M

0 คำชม
One111
Beginner Level 3
ตัวเลือก
Events
อยากให้มีต่อๆไป
ADMIN_H
ตัวเลือก
Events

มีแบบไหนดีครับ

Yingzz1955
Active Level 1
ตัวเลือก
Events
the company
ADMIN_H
ตัวเลือก
Events
????
Yingzz1955
ตัวเลือก
Events
ปาหนันจันขอนแก่น
Non1981
Beginner Level 4
ตัวเลือก
Events
ทริป สำหรับ สาวกsamsung ถ่ายภาพผ่านมือถือซัมซุง เพื่อนำมาคัดเลือกเป็นโปสการ์ด หรือการ์ดอวยพร แล้วจำหน่ายในราคาพิเศษ ที่ทุกคนสามารถซื้อหาได้ รายได้นำมาใช้เป็นทุนเพื่อซื้ออุปกรณ์เครื่องเขียน หรืออุปกรณ์กีฬา เพื่อบริจาคให้กับโรงเรียนชุมชนในเขตกันดาร หรือโรงเรียนอาสาชุมชนสำหรับเด็กที่ด้อยโอกาส หรือยากจน กำพร้า เป็นต้น
และผู้เข้าร่วมทริป ยังมีกิจกรรม ไหว้พระขอพร และนำอาหารหรือขนมไปแจกเด็กๆกำพร้าตามโครงการต่างๆ
รวมทั้งร่วมแชร์ ภาพถ่ายทริปกับซัมซุง
ในหัวข้อ
Dplan Dlife & Samsung
ขอบคุณครับ
DakDam
Active Level 3
ตัวเลือก
Events
น่าสนใจ
641
ตัวเลือก
Events
พอได้มั้ยคับ
ADMIN_H
ตัวเลือก
Events

ไอเดียดีครับผม ผมจะรวบรวมไอเดียไว้ต่อยอดนะครับ 

แต่ถ้าสนใจอยากร่วมจัดกิจกรรมกับเรา เสนอไอเดียมาที่ adminsamsung@mvisioncorp.com ได้นะครับ