ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

กิจกรรม "ตามใจคุณ"

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 01-22-2020 12:57 AM)
10400 ยอดวิว
ADMIN_H
Community Manager
ตัวเลือก
Events

เคยไหม มีไอเดียเด็ด ๆ กิจกรรมเจ๋ง ๆ ไม่รู้จะเริ่มยังไง

เห็นคนอื่นจัดกิจกรรมธรรมดา ๆ แต่เรามีกติกาน่าสนใจกว่า

ใครมีความในใจที่ Proud to present วันนี้เราเปิดโอกาสให้แล้วครับ

ส่งไอเดียในการจัดกิจกรรมของคุณมาใต้คอมเมนต์เลย

ไม่ว่าจะเป็นกิจกรรมที่ คุณอยากจัด หรือ อยากให้เราจัด

ไม่ว่าจะเป็นกิจกรรมรูปแบบ Online หรือ Offline

ไม่ว่าจะเป็นกิจกรรม แจกของ หรือ ออกทริป

ไม่ว่าจะกติกาแปลก แหวกแนว ยากมาก ๆ หรือง่ายสุด ๆ

หรือถ้าใครที่มีไอเดียเด็ดกว่านั้น....

เชิญออกแบบ กิจกรรม "ตามใจคุณ" มาได้เลย

พร้อมร่ายกติกา การคัดเลือก การเข้าร่วม รางวัล สถานที่ ฯลฯ 

กิจกรรมไหนน่าสนใจ เราจัดให้แน่นอน และคุณจะได้เป็นส่วนหนึ่งของเรา

page.ForumTopicPage.replies-count.text
sitthtoo
Beginner Level 2
ตัวเลือก
Events
hi
0 คำชม
คำผลาญ
ตัวเลือก
Events
บริการสักลาย-เพนท์ลาย
0 คำชม
Jumpoon
ตัวเลือก
Events
อยากให้มีการจัดกิจกรรม Samsung Rally 's Family.

กติกา
1. ผู้ใช้ SAMSUNG ลงทะเบียน 1 สิทธิ์ ร่วม RALLY ได้ 4 คน
2. ระหว่างทาง เป็นการเก็บป้าย SAMSUNG ตลอดทาง
3. จัดปาร์ตี้ และประกาศผลผู้โชคดี
ADMIN_H
Community Manager
ตัวเลือก
Events

Rally ก็น่าสนใจครับ มีเส้นทาง หรือไอเดียการเก็บป้ายแนะนำมั้ยครับ

สามารถส่งไอเดียเพิ่มเติม และข้อมูลติดต่อมาได้ที่ adminsamsung@mvisioncorp.com นะครับ

และจะยินดีมาก ถ้าคุณสนใจอยากร่วมสร้างสรรค์ ร่วมจัดกิจกรรม ด้วยกันครับ

0 คำชม
AnnS
Active Level 3
ตัวเลือก
Events
ตอนนี้อยากลบ แคช ของโปรแกรมต่างๆที่อยู่ในเครื่องทำอย่างไรกันค่ะ
ตอนนี้เราเข้าไปลบแคชในแต่ตัวแอปแล้วนึกว่าลบได้ พอกดกลับเข้าไปยังมีแคชอยู่เลยทำอย่างไรกันค่ะ แนะนำกันด้วยค่า
0 คำชม
konait
Active Level 6
ตัวเลือก
Events
ไปไหนดีอะ
0 คำชม
ghuiop
Beginner Level 3
ตัวเลือก
Events
ก็ดีน่ะ