ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 
แก้ไขแล้ว! แก้ไขแล้ว

หัวข้อเดิม:

(จบกิจกรรมแล้ว) Find The Top 5 Power User

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 01-08-2020 10:02 AM)
398 ยอดวิว
ADMIN_H
Community Manager
ตัวเลือก
Events

Find The Top 5 Power Users
ค้นหาสุดยอดผู้ใช้งาน Samsung Members Community 5 คน
เก่งจริง แน่จริง เข้ามาร่วมกิจกรรมกับเรา แล้วเอารางวัลไปเลยง่าย ๆ ไม่ต้องลุ้น

รางวัล : Galaxy Buds มูลค่า 4,990 บาท จำนวน 5 รางวัล
พร้อม Power User Badge (Limited Edition)

งื่อนไข และ กติกา ด้านล่างนี้เลย!!

Ads - samsung 2.jpg

จากปัญหาที่มีผู้ใช้งานแจ้งเข้ามา ทีมงานขอเพิ่มกติกา เพื่อความยุติธรรมและเป็นระเบียบ เพื่ออุดช่องโหว่ในการร่วมกิจกรรม

• ตามกติกา 'สร้างสรรค์' คอนเทนต์ที่ดี มีคุณภาพ' ต้องเป็นเนื้อหาที่เขียนขึ้นเอง ห้ามคัดลอกมาจากที่อื่น หากพบการคัดลอกเนื่อหากระทู้ของท่านจะไม่ถูกนับในกิจกรรม และกระทู้ที่ละเมิดจะถูกลบ
  • กระทู้ที่ถูกสร้างก่อนวันที่ 27 และกระทู้ของ Moderator จะไม่ถูกนับในกิจกรรมนี้
  • ทั้งนี้ทั้งนั้นทีมงานยังคงเริ่มนับจำนวนโพสต์ตั้งแต่วันที่ 27 ให้ประโยชน์แก่ผู้ที่มีส่วนร่วมมาก่อน (เป็นโบนัส)
การตัดสินของทีมงานถือเป็นที่สิ้นสุด
page.ForumTopicPage.replies-count.text
JsChomchoey
Active Level 8
ตัวเลือก
Events

ระยะเวลากิจกรรม 1 เดือน ถึงวันที่ 26 มกราคมครับ ยังมีเวลาครับ ทุกคนเห็นโพสต์พร้อมกัน เริ่มพร้อมกันครับ😊

TonKeng
Active Level 3
ตัวเลือก
Events

โพสไม่ได้ ทำไงต่อ กดตรงไหนจับภาพ.PNG

0 คำชม
LoveGift
Moderator
Moderator
ตัวเลือก
Events

ข่าวหรือบทความที่ Copy มาจากที่อื่น ไม่ใช่ content ที่เขียนขึ้นเอง กรรมการเค้าไม่นับนะครับ

Nnemomoo
Beginner Level 2
ตัวเลือก
Events

👍

OreoSuttipong
Active Level 5
ตัวเลือก
Events
ถ้าเป็นช่องหรือคอนเทนของตัวเอง ไม้ได้ลอกของคนอื่นมา คิดเองทำเองนี่ อยู่ในกติกามั้ยคับ
0 คำชม
than1999
Beginner Level 3
ตัวเลือก
Events
🥰
ADMIN_H
ตัวเลือก
Events

"ถ้าเป็นช่องหรือคอนเทนของตัวเอง ไม้ได้ลอกของคนอื่นมา คิดเองทำเองนี่ อยู่ในกติกามั้ยคับ"

อยู่ในกติกาครับ แต่อาจต้องมีอะไรที่แสดงถึงความเป็นเจ้าของเนื้อหานั้น ๆ

หรือสามารถให้ทีมงานตรวจสอบได้ครับ

OreoSuttipong
Active Level 5
ตัวเลือก
Events
ขอบคุณมากๆครับ
ADMIN_H
ตัวเลือก
Events

ใกล้หมดเวลาแล้ว อย่าลืมสร้างกระทู้กันเยอะ ๆ นะครับ

ห
Active Level 1
ตัวเลือก
Events
ok
0 คำชม