ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

บันทึกหน้าจอ A51

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 05-16-2020 02:54 PM)
1832 ยอดวิว
Supalak
Active Level 1
ตัวเลือก
Galaxy A

image

image

อัพเดทเป็น one ui 2.1  ทีแรกเปิดแถบนี้ลงมามีปุ่มบันทึกหน้าจอ แต่พอมาเปิดอีกที ปุ่มนั้นหายไปแล้วค่ะ 
สรุปว่าอัพเดทใหม่นี้ มีฟีเจอร์บันทึกหน้าจอเพิ่มให้มั้ยคะ

page.ForumTopicPage.replies-count.text
Supalak
ตัวเลือก
Galaxy A
อยากใช้บันทึกหน้าจอ😭
waves2003
Beginner Level 3
ตัวเลือก
Galaxy A
ใช่อยากบันทึกหน้าจอได้
0 คำชม
Supalak
ตัวเลือก
Galaxy A
😢
0 คำชม
Supalak
ตัวเลือก
Galaxy A
มีใครพออัพเดทแล้ว สามารถบันทึกหน้าจอได้มั้ยคะ ที่ตั้งค่ามีขึ้นเหมือนสามารถบันทึกหน้าจอได้เลยนะคะ ใครรู้รบกวนแจ้งทีนะคะ
Benzzzzzzz
Beginner Level 2
ตัวเลือก
Galaxy A
ลองดูในนี้ทันอาจจะเด้งออกไปต้องเข้าไปเอามาใส่เพราะผมเคยเป็นตอนอัพละwifiมันหายต้องเอาออกมา
Supalak
ตัวเลือก
Galaxy A
ตอนนี้ใช้ได้แล้วค่ะ เพราะไปคืนค่าโรงงานมา แต่วุ่นวายต้องมาโหลดแอพใหม่เด้อ😪
0 คำชม
Nekokitty
ตัวเลือก
Galaxy A
เราว่ามันบัคแน่ๆขนาดเจ้าหน้าที่รีโมทมาทางsmart tutorยังแก้ไม่ได้เห็นว่าส่งเรื่องให้ทางเทคนิคตรวจสอบ
0 คำชม
Supalak
ตัวเลือก
Galaxy A
เราไปเจอในกลุ่มคนใช้ซัมซุงในเฟสค่ะ เขาบอกให้คืนค่าโรงงาน เราก็เลยลอง ตอนนี้ใช้ได้แล้วค่ะ