ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

พรีวิว Samsung GalaxyA51 และ GalaxyA71 สมาร์ทโฟนขุมพลัง Blackpink

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 01-19-2020 11:55 AM)
388 ยอดวิว
JokerMaster
Active Level 4
ตัวเลือก
Galaxy A

พรีวิว Samsung GalaxyA51 และ GalaxyA71 สมาร์ทโฟนขุมพลัง Blackpink แรกจับไม่ว่าใครก็ต้องหลงรัก ครั้งนี้เราไปจับกันถึงจาการ์ตา อินโดนีเซีย กันเลยทีเดียว สาวๆได้จัดงาน Fan Meeting กันที่นั่น พร้อมสมาร์ทโฟนที่มาพร้อมสโลแกน #GalaxyAwithBlackpink ถ้าไม่ใช่ซัมซุง ก็ไม่มีทางจัดกิจกรรมที่สุดยอดขนาดนี้กับวงเกิร์ลกรุปที่โด่งดังที่สุดในโลกตอนนี้ ในหลายๆประเทศได้อย่างแน่นอนครับ แถมยังมาพร้อมสเปคและดีไซน์ที่สวยงามน่าประทับใจยิ่งกว่าที่เคยอีกด้วย และยังมีฟีเจอร์กับกล้องคุณภาพสูง ถ้าอยากจะรู้ว่าน่าสนใจขนาดไหน มาชมพรีวิวกันเลยครับ ก่อนงานเปิดตัวในประเทศไทย

อ่านบทความพรีวิวได้ที่ลิงค์นี้ครับ

ชมคลิปพรีวิว Samsung Galaxy A51 และ Galaxy A71 ได้ที่ลิงค์นี้ครับ
page.ForumTopicPage.replies-count.text
LoveGift
Moderator
Moderator
ตัวเลือก
Galaxy A

ผมละอยากเจอน้องๆบ้าง อิจฉาคุณโจ้ก 

JokerMaster
Active Level 4
ตัวเลือก
Galaxy A
ครั้งนี้ใกล้ที่สุดเลยครับ ผมไม่เห็นเห็นน้องๆใกล้ขนาดนี้^^ เสียดายถ่ายรูปมาไม่เห็นหน้าผม แต่ก็สุดจะปลื้มเลยครับ^__^
0 คำชม