ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

โทรศัพท์ตก จอแตกค่ะ

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 05-17-2020 05:02 PM)
527 ยอดวิว
lapaaa
Active Level 1
ตัวเลือก
Galaxy A
อยากทราบว่าถ้าจะเปลี่ยนจอราคาประมาณกี่บาทคะ แล้วใช้เวลานานมั้ยรอที่ศูนย์ในห้าง2ชม.เสร็จหรือต้องส่งซ่อมยาวคะ เห็นส่วนใหญ่ราคาสูงมากเลย
page.ForumTopicPage.replies-count.text
oat_glt
Active Level 4
ตัวเลือก
Galaxy A
เช็คราคาในเว็บได้เลยครับเลือกรู่นโทรศัพท์แล้วจะมีราคาอะไหล่บอกครับส่วนระยะเวลาผมไม่แน่ใจเพราะผมไม่เคยเข้าศูนย์
lapaaa
ตัวเลือก
Galaxy A
ขอบคุณมากๆเลยนะคะ กำลังกังกลอยู่เลยเหมือนราคาจอจะค่อนข้างสูง
0 คำชม
JsChomchoey
Active Level 8
ตัวเลือก
Galaxy A

https://www.samsung.com/th/support/spare-part-pricing-list-for-repair/

เช็คได้จากเว็บนี้เลยครับ

lapaaa
ตัวเลือก
Galaxy A
ขอบคุณค่า แปะลิ้งค์เว็บให้ด้วยยใจดีจัง55ขอบคุณมากๆนะคะ
0 คำชม
Samsung_0ADE6om
ตัวเลือก
Galaxy A
เครื่องเก่าหายครับ
0 คำชม
Samsung_0ADE6om
ตัวเลือก
Galaxy A
รายชื่อในเบอร์หายกู้คืนให้ด้วยครับ
0 คำชม