ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

กิจกรรม | แจกฟรีเคส Samsung Galaxy J8 BNK48 2 รางวัล

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 01-11-2020 12:32 PM)
891 ยอดวิว
LoveGift
Moderator
Moderator
ตัวเลือก
Galaxy J

กิจกรรมมาให้ร่วมสนุกกันครับ สุ่มแจกฟรี 2 รางวัล เคสมือถือรุ่น Galaxy J8 BNK48 

กติกาง่ายๆดังนี้

1. พิมพ์ Comment ในนี้ ว่าชอบน้องคนไหนใน BNK48 และเพราะอะไร 
  2. ร่วมสนุกได้ตั้งแต่วันที่ 11 - 15 มกราคม ประกาศผลสุ่มเพื่อนๆที่โชคดีวันที่ 16 มกราคม 2563

3. คนที่จะมีสิทธิ์ได้รางวัลจะต้องมี BADGE FAN PARTY หรือ Observer อย่างใดอย่างนึง
    FAN PARTY = Badge พิเศษที่ได้มาจากคนที่ไป Party Samsung Members
    Observer = Badge ที่ได้มาจากการกดหัวใจในกระทู้ให้กับเพื่อนๆครบ 50 ดวง

- คนได้รางวัลจะไม่ได้เลือกเคสเองนะครับ สุ่มได้ใครคนแรก จะได้เคสน้องอรอุ๋งไป ส่วนอีกคนจะได้เคสแคปเฌอนะครับ

- อย่าลืมกด บุ๊คมาร์ค กระทู้ไว้นะครับ จะได้กลับมาหาเจอเวลาประกาศรางวัล

- Badge คืออะไร ดูได้ที่ไหน กดอ่านได้ที่ | Badges คืออะไร ทำยังไงถึงจะได้มา และประโยชน์ของ Badge

page.ForumTopicPage.replies-count.text
HelloFold
Active Level 4
ตัวเลือก
Galaxy J

แวะมาร่วมแจมครับ เผื่อได้เคสแคปเฌอไปสะสมไว้ ^^

ผมชอบน้อง Pun นะครับ น้องเป็นเด็กที่เก่ง และที่สำคัญน่ารักด้วย ฮาๆ 

ปล. ดูเหมือนผมยังไม่มี Badge Observer ขอเวลาไปเก็บ Lv. แพรบ น่าจะได้มาก่อนหมดกิจกรรมแน่นอน

JokerMaster
ตัวเลือก
Galaxy J

ผมชอบคุณไข่ที่สุดครับ^__^ เพราะน่ารัก น่ารักอย่างถึงที่สุด ต้องบอกว่าน่ารักไปหมดเลย ไม่ว่าจะการกระทำ หรือนิสัยใจคอ ที่สำคัญน่ารักขนาดนี้แต่จริงๆน้องเป็นคนที่เข้มแข็งมากๆ และไม่เกรงกลัวอะไรง่ายๆ กล้าที่จะท้าทายตัวเอง และทุ่มเทกับทุกๆสิ่งที่ชื่นชอบอย่างเต็มที่ มันเป้นจุดที่น่าประทับใจและก้าวข้ามความน่ารักไปด้วยซ้ำครับ^^

Jisooo
Active Level 1
ตัวเลือก
Galaxy J

ชอบ เฌอปราง เพราะมีความเป็นผู้นำสูง

Synkornize
Beginner Level 4
ตัวเลือก
Galaxy J
ชอบ เจนนิษฐ์ครับ เพราะยิ้มสวย โดนตกทุกวัน
LoveGift
Moderator
Moderator
ตัวเลือก
Galaxy J

ประกาศผลเพื่อนที่ร่วมสนุกและได้รางวัลนะครับ ก็คือ คุณ Pun48 และ Jokermaster 

แต่เพื่อนๆที่มีคุณสมบัติที่ถูกต้องมีเพียงคุณ Joker เท่านั้น นะครับ สามารถติดต่อผมทาง inbox ได้เลยครับ

ขอบคุณที่ร่วมสนุกกันนะครับ 

JokerMaster
ตัวเลือก
Galaxy J
ขอบคุณครับ^__^
0 คำชม