ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

ตั้งค่าพิมพ์ด้วยเสียงภาษาไทย

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 01-07-2020 01:44 PM)
2032 ยอดวิว
NNAN
Beginner Level 4
ตัวเลือก
Galaxy Note
สำหรับเพื่อน ๆ ที่ต้องการตั้งค่าพิมพ์ด้วยเสียงภาษาไทยสำหรับ Samsung Galaxy Note 10 10+ และอื่น ๆ (หากใช้วิธีเดียวกันได้ครับ)

image

page.ForumTopicPage.replies-count.text
hopping
Active Level 1
ตัวเลือก
Galaxy Note

ตั้งแต่ ss update version ก็ใช้เสียง พิมภาษาไทยไม่ได้เลย งมวิธีแก้มานานมาก วันนี้ทำได้แล้ว ขอบคุณนะคะ 😊😊

NNAN
Beginner Level 4
ตัวเลือก
Galaxy Note
ยินดีมากๆ ครับ พอดีเห็นเพื่อนๆ หลายท่านติดปัญหาคล้าย ๆ กัน และเห็นว่าช่องทางตรงนี้น่าจะมีใครต้องการแก้ไขปัญหาตรงนี้อยู่บ้าง เลยแชร์ไว้ครับ 😊😊
0 คำชม