ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

หน้าจอหาย

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 01-11-2020 09:27 AM)
487 ยอดวิว
safes
Active Level 2
ตัวเลือก
Galaxy Note

image

หลังอัพแอนดรอยด์10 แล้วพอจะสแกนม่านตา จอมันก็ดำครับ ต้องรีสตาร์ทใหม่ถึงหาย 
page.ForumTopicPage.replies-count.text
SUPERBOYNote9
Active Level 4
ตัวเลือก
Galaxy Note
ของผม Note9 เหมือนกันอัพแล้วยังไม่เจอปัญหาครับ (ตอน download ผ่าน mobile data ด้วย😁) ถ้ายังไม่ดีขึ้นลอง Factory Reset สักทีก็ไม่เสียหายนะครับ แต่ก่อนทำอย่าลืมสำรองข้อมูลไว้ด้วยนะครับ 😁
Manzaa
Active Level 1
ตัวเลือก
Galaxy Note
เมนบรอดใกล้พังคับอาการนี้
safes
Active Level 2
ตัวเลือก
Galaxy Note
คือผมคิดว่า มันเป็นที่ซอฟแวร์นะครับ เพราะมันจะเป็นเวลาที่เราจะสแกนม่านตา เพื่อเข้าโฟลเดอร์ปลอดภัย
0 คำชม