ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

เราสามารถกู้คืนไฟล์ที่ลบไปได้ไหม

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 10-30-2020 03:52 PM)
975 ยอดวิว
zentx
Beginner Level 3
ตัวเลือก
Galaxy Note
คือเราเผลอลบไฟล์ทุกอย่างในโทรศัพท์ไป เราสามารถกู้คืนได้ไหมคะ คือเราลบรูปภาพในไฟล์ค่ะ ไม่ได้ไปลบที่แกลอรีมันขึ้นแบบ !  ค่ะ  ;(
page.ForumTopicPage.replies-count.text
Khun_B
ตัวเลือก
Galaxy Note
คุณเข้าไปลบในไฟล์ส่วนตัวใช่ไหมครับ ถ้าใช่ ผมแนะนำให้กด 3 จุด ตรงมุมขวาบน เข้าไปที่ ถังขยะ แล้วเลือกไฟล์ที่จะกู้คืน โดยกดค้างที่ไฟล์นั้นๆ แล้วกด คืนค่า ที่ด้านล่างครับ
0 คำชม
zentx
Beginner Level 3
ตัวเลือก
Galaxy Note
คือเราลบไฟล์ไปค่ะ มันเลยเป็นแบบนี้ Screenshot_20201030-163500_Gallery.jpg
0 คำชม
Khun_B
ตัวเลือก
Galaxy Note
ของผมเคยเป็นแบบนี้ ผมใช้วิธีกู้ไฟล์ภาพโดยใช้คอมฯ โหลดโปรแกรมกูไฟล์มา (หาใน google) แล้วเอา SD CARD เสียบในคอม ให้โปรแกรมทำการกู้ไฟล์ที่ลบไปให้ (แต่ใช้เวลานานพอดู)
Nuukkee
Active Level 4
ตัวเลือก
Galaxy Note
ใช่เลยครับผมว่าแบบกู้ในคอม นี้น่าจะกู้ได้น่ะ ผมแนะนำโปรแกรม Runtime Data Get back ชื่อประมาณนี้อ่ะครับ มันจะให้เลือก Fat กับ NTFS ถ้าเป็น Sd หรือ Usb drive ให้เลือก Fat นะคับ
Khun_B
ตัวเลือก
Galaxy Note
อย่างคือ ลองปิด-เปิดเครื่องดูใหม่ เพราะการลบไฟล์เยอะๆอาจทำให้เครื่องรวน
0 คำชม