ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

Note9 ไป Note10+ ดีไหม ?

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 01-15-2020 03:32 PM)
410 ยอดวิว
CATZZ
Beginner Level 4
ตัวเลือก
Galaxy Note
พอดีส่วนตัวใช้ N9 ค่ะ สนใจอยากจะไป N10+
อยากได้โปรดี ๆ ค่ะ พอดีไม่สะดวกผ่อนบัตรด้วย (ไม่มีบัตร)

เพื่อน ๆ พี่ ๆ ในนี้มีแนะนำมั้ยคะ 😊
page.ForumTopicPage.replies-count.text
Chaiwat
Moderator
Moderator
ตัวเลือก
Galaxy Note

ส่วนตัวผมการใช้งานหลักๆ Note10 เร็วกว่า ดีไซน์สวยกว่าครับ แต่ถ้าชอบถ่ายภาพ เลนส์ Ultra wide ถ่ายภาพได้สวยกว่า Note9 เยอะเลยครับ

CATZZ
ตัวเลือก
Galaxy Note
อยากได้สีขาวค่ะ 😂
0 คำชม
Nuichareevan
Beginner Level 5
ตัวเลือก
Galaxy Note
ผมไม่มีส่วนได้ ส่วนเสีย แต่เป็นเครือข่ายที่ผมว่าดีที่สุดสำหรับผม

http://www.hotdeal.ais.co.th/?intcid=hotdeal-th-redirect-hotdealais#table-samsung
CATZZ
ตัวเลือก
Galaxy Note
ไม่มีบัตรเครดิตอ่า แต่ใช่รายเดือนของ ais อยู่ค่ะ
0 คำชม
Anonymous
ไม่เกี่ยวข้อง
ตัวเลือก
Galaxy Note
ขึ้นแล้วแต่กับคนครับ ผมชอบใช้Note9เสียมากกว่าNote10
0 คำชม
TitaniaT
Active Level 5
ตัวเลือก
Galaxy Note
ส่วนตัวผมแนะนำว่ายังไม่ควรขึ้นมา 10 รอเป็นรุ่นของปีนี้ดีกว่า เพราะว่าเราใช้งานเราจะได้เห็นความต่าง ความคิดเห็นส่วนตัวนะครับ
0 คำชม