ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

ถ่ายมุมเสาชิงช้า กับพระอาทิตย์ทรงกรด [by s10plus]

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 06-15-2020 05:51 PM)
242 ยอดวิว
alexzaza
Active Level 3
ตัวเลือก
Galaxy S
วันนี้ได้ข่าวพระอาทิตย์จะทรงกรด ดูท่าจะร้อนมาก เราจึงลุยร้อน รอจังหวะ และมุมสวยสวยมาให้ดูกัน

image

มืถึงละจ้า บ่ายโมงพอดี  ร้อนจนเอาหน้ามาทอดไข่ดาวได้เลยย เห็นโล่งแบบนี้ ปกติ คนแน่นนะจ้ะ จุดนี้

image

ฝั่งตรงข้าม มองเห็นวัดภูเขาทองได้เลย อยากเอากรรไกรมาตัดสายไฟจัง 55

image

ประเดิมมุมสวยสวย รอเวลา ท่านทรงกรดแปร้ปป

image

มาแล้วจ้า รูปแรก รอท่าน แปร่งแสงง แต่เหงื่อของเราใหลมาเป็นสายยย 55

image

อีก1 มุม เมฆ สวยเป็นใจ กด รีโมท ออโต้ รัวรัว

image

มาแล้วจ้า เวลาที่รอคอย ท่านทรงกรด แล้ว เห็นวงแหวน รอบพระอาทิตย์ไหม เพ่งดีดี มุมแบบนี้ ไม่ได้มาง่ายง่าย 55

image

หันหลังหน่อยย..

หยุด  อาทิตย์ หยุด หยุดโดยไม่มีอะไรกั้น
มีสิ เสาชิงช้ากั้น.... ห้าห้า

image

จัดมุมไห้เราอยู่ตรงกลาง ละกดแชะเลย
{รีโมท+ขาตั้งกล้อง} ไปคนเดียว เพื่อนไม่มี ก็ถ่ายได้จ้า

image

มองไปตรงนั้นสิ อนาคตของเราไง
รูปนี้ ทรงกรด มองเห็นชัดมาก

image

ได้เวลากลับ วันนี้ลาไปก่อนกับรูปสวยสวย แม้จะร้อนมาก แต่แลกมาด้วยมุมสวยสวย ก็ยอมหมดใจแล้วค้าบบ

page.ForumTopicPage.replies-count.text
alexzaza
ตัวเลือก
Galaxy S
ฝากโพสนี้ด้วยน้าาาคับ
0 คำชม
Moomi_11
Moderator
Moderator
ตัวเลือก
Galaxy S

สวยมากเลยจ้าาา

0 คำชม
alexzaza
ตัวเลือก
Galaxy S
ผมจะติดต่อ mod ยังไงคับ ผมประกวดงาน ถ่ายวีดีโอ โพสวีดีโอไม่ได้
0 คำชม
Moomi_11
Moderator
Moderator
ตัวเลือก
Galaxy S

เป็นยังไงคะถึงอัพวิดีโอไม่ได้ 

0 คำชม