ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

ถ้าเราใช้เครื่องนอกไม่ใช่เครื่องไทยเราจะสามารถอัปเดท software ได้ปกติไหม

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 01-13-2020 04:27 PM)
231 ยอดวิว
soken2008
Active Level 4
ตัวเลือก
Galaxy S
ถ้าเราใช้เครื่องนอกไม่ใช่เครื่องไทยเราจะสามารถอัปเดท software ได้ปกติไหม แล้วก็ galaxy gift จะใช้ได้ไหม โปรแกรม member จะใช้หรือเปล่า
page.ForumTopicPage.replies-count.text
LoveGift
Moderator
Moderator
ตัวเลือก
Galaxy S
Galaxy Gift จะรองรับเฉพาะเครื่องที่วางจำหน่ายโดย Samsung Thai เท่านั้นครับ
soken2008
Active Level 4
ตัวเลือก
Galaxy S
เกือบจะอยากได้เครื่องนอกแล้ว
ไม่รู้ว่ามีไหม แล้ว 855 กับ 9825 จำรุ่นไม่ได้ว่ามันเร็วต่างกันไหม
0 คำชม