ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

samsung a50s แบตลดเร็วจังเลยคะ

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 01-12-2020 06:54 PM)
249 ยอดวิว
amamammmmm
Active Level 1
ตัวเลือก
Galaxy S
เล่นแปปเดียวเอง แบตลดลงเร็วแบบเห็นได้ชัดเลยอ่าค่ะ ไม่ชินเลย TT การใช้fast charge มีส่วนทำให้แบตลดเร็วด้วยหรือเปล่าคะ ถ้าเราปิดโหมดชาร์ตเร็วแล้วจะช่วยมั้ยคะ
page.ForumTopicPage.replies-count.text
JsChomchoey
Active Level 8
ตัวเลือก
Galaxy S

ซื้อเครื่องมาใหม่หรือเปล่าครับ รอสักระยะนึงให้ตัวเครื่องเตรียมตัวเองก่อนครับ ช่วงแรก ๆ จะกินแบตเยอะครับ ส่วน Fast Charge เป็นการชาร์จเร็วเพียงแค่เครื่องอาจร้อนกว่านิดหน่อยครับ ไม่มีผลกับการใช้งาน

0 คำชม
amamammmmm
ตัวเลือก
Galaxy S
ใช่ค่ะ เพิ่งซื้อมาใหม่ ได้เครื่องมาวันที่8 คงต้องรอดูต่อไปค่ะ ขอบคุณมากนะคะ TT
0 คำชม
Manzaa
ตัวเลือก
Galaxy S
มันใกล้จะพังแล้วคับ
0 คำชม
amamammmmm
ตัวเลือก
Galaxy S
เอ่อ55555 เพิ่งซื้อเองค่ะ