ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

อัพเดทข้อมูลปัญหา “Find My Mobile 1” notification วันที่ 20 กุมภาพันธ์ 2020

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 02-20-2020 03:31 PM)
2861 ยอดวิว
THAdmin
Community Manager
ตัวเลือก
Others

แอดมินขออนุญาตอัพเดทข้อมูลปัญหา “Find My Mobile 1” notification ที่มีการส่งถึงทุกท่านเมื่อเช้าครับ

โดยข้อความด้านล่างเป็นข้อมูลอัพเดทล่าสุดจาก Samsung Global นะครับ

ผู้ใช้งาน Samsung Galaxy ทุกท่าน

จากช่วงเช้าของวันที่ 20 กุมภาพันธ์ 2020 ที่มีการส่ง notification "Find My Mobile 1" ไปยังโทรศัพท์ของผู้ใช้งานทั่วไป ได้รับการคอนเฟิร์มจากทีมงานผู้เกี่ยวข้องแล้วว่าเป็นผลจากการทดสอบระบบภายใน โดยไม่มีผลกระทบต่อการทำงานใดๆ ของโทรศัพท์ของผู้ใช้งานทุกท่าน

ทางซัมซุงและทีมงานที่เกี่ยวข้องขออภัยเป็นอย่างสูงต่อเหตุการณ์ที่เกิดขึ้น และทางทีมงานที่เกี่ยวข้องจะระมัดระวังให้มากขึ้นในการทำงานต่อไป

ขอบคุณครับ,

page.ForumTopicPage.replies-count.text
vuzdy
Active Level 1
ตัวเลือก
Others
โอ้วการ Test ระบบไม่ควรหลุดมาที่ Production นะครับ ยิ่งเป็น App Find My Mobile ด้วยแล้ว ยิ่งทำให้รู้สึกไม่ปลอดภัยครับ
0 คำชม
PICHET
Active Level 4
ตัวเลือก
Others
แอบทวีตไปเหมือนกัน
0 คำชม
TitaniaT
Active Level 5
ตัวเลือก
Others
กลัวโดน **bleep** จริงๆ
0 คำชม
Toy123
Active Level 3
ตัวเลือก
Others
ว่าอยุ่เมื่อวานมีเด้งเตือนมายังงงๆ นึกว่าโดนแฮ็ก เข้าให้แล้ว
0 คำชม
Thawinx
Beginner Level 2
ตัวเลือก
Others
แอด Samsung a51 อัดหน้าจอยังไงครับ
0 คำชม
Anonymous
ไม่เกี่ยวข้อง
ตัวเลือก
Others
ใช้งงๆคะไม่เคยใช้ซัมซุงแต่พอมาใช้ซัมซุงรู้สึกชอบคะ ตอนนี้ใช้A51 ใครรู้วิธีติดตั้งยังไงบอกบ้างนะคะ
0 คำชม