ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

All | ข้อมูล กติกา และการใช้งานแอพ Samsung Members

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 01-07-2020 07:46 PM)
3493 ยอดวิว
LoveGift
Moderator
Moderator
ตัวเลือก
Others

All | ข้อมูล กติกา และการใช้งานแอพ Samsung Members

กระทู้รวบรวม วิธีใช้งาน ข้อมูลอัพเดต รวมไปถึงกติกา ในการใช้ Samsung Members นะครับ 

อาจจะเป็นกระทู้ที่ผมเขียนขึ้นมาเอง หรือกระทู้น่าสนใจจากเพื่อนๆคนอื่น ผมจะมารวมลิ้งค์เอาไว้

จะได้หาได้ง่ายมากขึ้น 

วิธีใช้งานแอพ Samsung Members 

page.ForumTopicPage.replies-count.text
OreoSuttipong
Active Level 5
ตัวเลือก
Others
โพสไม่ได้เลยคับ มันให้ยืนยันว่าคุณไม่ใช่หุ่นยนต์ ไปแก้ตรงไหนครับ รบกวนด้วยครับ
LoveGift
Moderator
Moderator
ตัวเลือก
Others

กำลังแก้ไขอยู่นะครับ โพสท์ไม่ได้นี่คือตอนตอบใช่มั้ยครับ 

แต่ถ้ากดตอบด่วนในกระทู้ ดูเหมือนจะได้ปกตินะครับ

ตัวเลือก
Others
ตอนโพสในกระทู้เลยครับ โพสผ่านเวปไซค์ ในnotebook รูปภาพก็ไม่ได้
Football
Active Level 1
ตัวเลือก
Others
ดีครับ
ตัวเลือก
Others
ช่ายคับถ้าโพสผ่านเวป
OtToOnEarth
Active Level 2