ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

Samsung Pay

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 08-23-2020 09:37 PM)
468 ยอดวิว
Chanapai
Active Level 3
ตัวเลือก
Samsung Online Store
สอบถามครับ ไม่มีบัตรเคดิต แต่อยากใช้ Samsung Pay มี App หรือบัตรแบบไหนบ้างครับที่รองรับ 
Samsung Pay
page.ForumTopicPage.replies-count.text
JsChomchoey
Active Level 8
ตัวเลือก
Samsung Pay รองรับเฉพาะบัตรเครดิตครับ
0 คำชม
Chanapai
ตัวเลือก
เศร้าเลยครับ 😔😔😔😔
0 คำชม
JsChomchoey
Active Level 8
ตัวเลือก
มีข่าวลือว่า Samsung จะออกบัตรเครติดของตัวเองครับ คิดว่าน่าจะใช้ได้กับ Samsung Pay แต่ไม่รู้จะเปิดตัวและเข้าไทยตอนไหนนะครับ 😅
Chanapai
ตัวเลือก
เศร้าใจซ้ำสองครับ 5555
0 คำชม
TheautC
Beginner Level 3
ตัวเลือก
หากไม่มีบัตรเครดิตแล้วอยากลองใช้ Samsung Pay เเนะนำโหลดแอพ galaxy gift card หรือ AIS Mpay ครับ ทั้งสองแอพจะรองรับ Samsung Pay ในแบบบัตร Prepaid Card ครับ
Chanapai
ตัวเลือก
ตอนนี้เหมือนว่า Ais Mpay จะไม่รองรับ Samsung pay แล้วนะครับ ตอนนี้ผมโหลด แอพ DeepPocket มาใช้แทนครับ แต่จะเป็น มาสเตอร์การ์ด ครับ ใช้จ่ายใน 7-11 ก็ไม่ได้ เหมือนว่า ถ้าไม่ใช้บัตร วีซ่า ก็หาที่ใช้ยากอยู่ครับ
0 คำชม