ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

กิจกรรมชุมชน

ตัวกรองการค้นหา
ตัวกรองการค้นหา:
โพสต์โดย      ใน  Gaming Hub

25 DAFTAR SLOT DEPO 25 BONUS 25 TO 3X DEPOSIT 25 BONUS 25 TO 3X KECIL SLOT BONUS 100 BEBAS IP KLIK DAFTAR DAFTAR LINK ALTERNATIF Deposit 25 Bonus 25... ดูโพสต์

โพสต์โดย      ใน  Galaxy A

เเฮชเเท็กขึ้นเทรนจบๆ ขายขำ เทลูกค้าnoสนno เเคร์ ลูกค้าเเจ้งปัญหาไปก็ตอบเเต่คำเดิมๆ เเจ้งไปตั้งเเต่เดือนกุมภา ก็ยังเงียบ จะเอายังไงปอไหมจะนับเเล้วนะ... ดูโพสต์

ตอนซื้อเครื่องใหม่ๆกล้องชัดมากถ่ายวีดีโอชัดมากแต่พออัพเดท one ui 6.0 ทุกอย่างแย่หมดเลยหรือว่าทาง samsung บังคับทางอ้อมให้ซื้อเครื่องรุ่นใหม่... ดูโพสต์

ต้องเสียเงินไหมครับเพราะว่ามันเกิดจากหลังอัพเดท one ui 6.0 ดูโพสต์

ตอนซื้อเครื่องใหม่ๆชอบกล้องมากถ่ายรูปชัดมากถ่ายวีดีโอชัดมาก แต่พออัพเดท one ui 6.0 กลายเป็นกล้องไม่ชัดเลยวีดีโอก็ไม่ชัด... ดูโพสต์

มันเกิดหลังจากอัพเดทซอฟแวร์ one ui 6.0 ครับ แล้วถ้าเข้าไปที่ศูนย์ต้องเสียเงินไหมครับ เพราะไม่ได้อยู่... ดูโพสต์

เป็นไรนิ เกียมบินหรอ ดูโพสต์

Moderator    

หากพบอาการผิดปกติจากตัวเครื่อง รบกวนให้ช่างตรวจสอบจากตัวเครื่องเพื่อความถูกต้องและชัดเจน แนะนำให้ติด... ดูโพสต์

โพสต์โดย      ใน  Galaxy Note

เเบ่งปันกันคนระ3บาท5บาทมีความสุขกับต้องเเบ่งปันกันคนระ3บาท5บาทมีความสุขกับต้องระวังสุ่มเดียวกันบ่ ดูโพสต์

โพสต์โดย      ใน  Galaxy S

ทุกคนมีปัญหาเหมือนกับเรามั้ย Line มีคนโทรมา (มีแต่เสียง) แต่ไม่ขึ้นโชว์ว่าใครโทรมา แต่เสียงไลน์ดังตลอดนะแต่ไม่โชว์ รู้อีกทีคือ ไม่ได้รับสายปล.... ดูโพสต์

S23 FE ก็เป็นครับ ดูโพสต์

โพสต์โดย      ใน  Others

นอกจาก Samsung message ยังไม่มีฟีเจอร์ Reply Text แล้วอีกหนึ่งประการเมื่อใช้งาน การส่ง RCS messaging ไปหาคู่สนทนาที่ใช้ Google messages... ดูโพสต์

Moderator    

รบกวนให้ส่งฟีดแบ็คปัญหามายังทีมเทคนิคโดยเข้าไปที่แอป Samsung Members เลือกเมนูด้านล่าง รับความช่วยเห... ดูโพสต์