ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

กิจกรรมชุมชน

ตัวกรองการค้นหา
ตัวกรองการค้นหา:
โพสต์โดย      ใน  Galaxy S

น่าจะเป็นบัคที่เปอร์เซ็นแบตเตอรี่ซ้อนกับไอคอนแจ้งเตือน ดูโพสต์

Moderator    

ลองรีเซ็ตการตั้งค่าก่อนครับ กลับไปใช้การตั้งค่าเดิมจากโรงงานทั้งหมด วิธีการให้เข้าไปที่ การตั้งค่า -... ดูโพสต์

โพสต์โดย      ใน  Galaxy A

Samsung a05s ดูโพสต์

Moderator    

A05s ใช้ Snapdragon 680 ครับ ส่วนข้อมูลในแอปข้างต้น ต้องขออภัยแอดมินไม่มีข้อมูลครับ ดูโพสต์

Samsung a53 5g one ui6.1มาตอนไหนครับ ดูโพสต์

Moderator    

สำหรับรายละเอียดในการอัพเดทสามารถตรวจสอบข้อมูลได้ที่แอพ Samsung Members ในหัวข้อประกาศครับ ดูโพสต์

โพสต์โดย      ใน  Wearables

ใช้galaxy watch 5แล้วเวลามีคนโทรไลน์เข้ามา จะขึ้นว่า"ไม่รู้จัก"เป็นมา3อาทิตย์แล้วค่ะ ก่อนหน้านี้ก็โชว์ชื่อปกติดีนะค่ะ ดูโพสต์

แจ้งเข้าไปแล้วค่ะ ไม่ทราบจะได้รับการแก้ไขเมื่อไรค่ะ ดูโพสต์

เมื่อวันก่อนโทรศัพท์ s24 ultra ค้างค่ะ ไม่รู้ว่าเกิดจากหลังจากการอัปเดตหรือเปล่า แต่หลังจากนั้นไม่นานเครื่องก็รีสตาร์ทแล้วก็กลับมาเหมือนเดิมปกติค่ะ ดูโพสต์

เครื่องดับเองหลายรอบมาตั้งเเต่เมื่อวานยังไม่หาย จนตอนนี้ก็ยังคงเป็นอยู่ตอนเเรกคิดว่าเป็นเพราะการอัพเดทโทรศัพท์ พอเสร๋จก็ยังเป็นอยู่ ซื้อมา47-50k... ดูโพสต์

Moderator    

แนะนำให้นำเครื่องเข้าศูนย์บริการเพื่อให้ช่างเช็คเครื่องให้โดยละเอียดครับ สามารถติดต่อศูนย์บริการได้ท... ดูโพสต์

กล้องซัมซุง a54 5g เวลาถ่ายทำไมรูปไม่ชัด ซูมรูปดูก็แตกไม่ชัด หรือบางทีกดเข้ากล้อง ช้า ถ่ายช้า ควรแก้ไขยังไงได้บ้างคะ  ดูโพสต์

Moderator    

ลองไปที่ กล้อง - รูปฟันเฟือง - ตั้งค่าใหม่ แล้วรีสตาร์ทเครื่องดูก่อนครับ ดูโพสต์

โพสต์โดย      ใน  Others

It shows every event on today every day and does not hide the events that have passed.I think it needs to be fixed and maybe highlight current events... ดูโพสต์

Moderator    

Please feedback to Application Members - Help - Error Report and edit about your problem to Technici... ดูโพสต์