ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

กิจกรรมชุมชน

ตัวกรองการค้นหา
ตัวกรองการค้นหา:
โพสต์โดย      ใน  Galaxy S

นอยมากอ่า เกมอัปเดตมาแล้วกราฟฟิกยังไม่ดีขึ้นเลย ปรับยังไงก็ไม่ได้ เศร้ามากรออัปเดตตั้งนานหวังว่าจะดีขึ้นแต่ผิดหวังอ่ะ แอดมินก็ไม่แก้ไขสักที😔 ดูโพสต์

Moderator    

รบกวนให้ส่งฟีดแบ็คปัญหามายังทีมเทคนิคโดยเข้าไปที่แอป Samsung Members เลือกเมนูด้านล่าง รับความช่วยเห... ดูโพสต์

โพสต์โดย      ใน  Galaxy A

Rov แก้ไขแล้วนะครับจะมาเป็นปกติอย่างที่เคยเป็นภาพสวยเหมือนเดิมครับผม เพื่อนๆอย่าลืมไปอัพเดทกันนะ ภาพสวยมาก ดูโพสต์

A05s นี่น่าจะไม่ปรับอะไรแล้วครับจะไปใช้แบรนอื่นล่ะ5555 ดูโพสต์

ดูโพสต์

ใช่ครับเขาแก้ไขแล้วดีใจมาก ยิ่งกว่าถูกรางวัลที่ 1. 555555 ดูโพสต์

โพสต์โดย Moderator      ใน  Others

จากเวอร์ชัน One UI 6.1 นั้น AOD และเมนูหน้าจอล็อคได้รวมเข้าด้วยกันเพื่อให้การเปลี่ยนระหว่าง Always On Display (AOD) และหน้าจอล็อคเป็นไปอย่างราบรื่น... ดูโพสต์

นอยอ่าคุณน้า เกมอัปเดตแล้วภาพกราฟฟิคยังไม่ดีเลย เหมือนเกมดินน้ำมันเว่อ ซีพียูก็พอเล่นได้นะ แต่ยังไม่ปรับแก้อะไรเลย ดูโพสต์

ผมว่าจะเบิกใช้ แบรนนี้ไปเลยอ่ะคับไม่ช่วยอะไรเสียอารมณ์ในการเล่นมากผิดหวังรอตั้งนานแต่เหมือนเดิม ดูโพสต์

ว่าจะไม่บ่นแล้วแต่มันนานมากแล้วนะเรื่องเกมrovเมื่อไหร่จะแก้ครับคนใช้รุ่นนี้ก็เยอะพอตัวด้วยนี่ขนาดเกมอัพเดทแล้วก็ยังเป็นเหมือนเดิมคือแบบsamsungคุณทำอะไ... ดูโพสต์

จริงครับรอจนเกมส์อัพเดชแล้วก้เหมือนเดิมผมก้ว่าจะพอแล้วเหมือนกันกับแบรนนี้ แอดมินก้ตอบไปงั้นๆแก้ปัญหา... ดูโพสต์

ใช้A52sอยู่แล้วอัพไปเมื่อไม่กี่วันก่อนแบตไหลมาก เปิดโหมดแระหยัดพลังงานแล้ว ไม่ได้ใช้5g (ถ้าใช้แบตก็ไหล🥹) ใครเป็นบ้างคะ ดูโพสต์

Moderator    

ให้ลองปิดแอปที่ไม่ใช้งานดูก่อนนะครับว่าดีขึ้นหรือไม่ โดยการกดปุ่มซ้ายล่างแล้วปิดแอปครับ เพราะบางทีอา... ดูโพสต์

Rov

เกมมีอัพเดทแต่ก็ยัง 45 เฟรมเหมือนเดิม game update 2... ดูโพสต์

เลิกคับผมบอกได้แค่นั้น555 ดูโพสต์