ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

กิจกรรมชุมชน

ตัวกรองการค้นหา
ตัวกรองการค้นหา:
โพสต์โดย      ใน  Galaxy A

คืออยากจะบอกว่าคนที่ซื้อa05sแล้วบอกว่า เล่นrovได้แค่45บลาๆ เกิน30fpsก็บุญแล้ว คุณจะเอาไรกับมือถือราคาล่างๆล่ะ ไปซื้อตัวที่ดีกว่านี้ดีมั้ย? ผมเล่นcall... ดูโพสต์

แปลกมากเลยครับ 680 เฟรมดรอปหรอคับ ดูโพสต์

Pan

โพสต์โดย      ใน  Galaxy S

S23fe อัพ6.1 แล้วเล่นเกมแย่กว่าเดิม ดูโพสต์

Moderator    

ปัจจุบันยังไม่มีกำหนดแจ้งอย่างเป็นทางการครับ รบกวนรอการแจ้งเตือนจากตัวเครื่องอีกครั้ง เมื่อมีอัปเดตซ... ดูโพสต์

โพสต์โดย      ใน  Gaming Hub

ซื้อมาได้1วัน ช่วงแรกเล่นrovเปิด60เฟรมได้และภาพก็สวยมาก และพอตกเย็นโทรศัพได้ขึ้นแจ้งอัพเดตUI ผมเลยได้ทำการอัพเดต... ดูโพสต์

เสียใจด้วยคับคุณได้ซื้อแบรนด์ที่กังที่สุดในโลกแล้วคับขอให้โชคดีคับ ดูโพสต์

โพสต์โดย      ใน  Galaxy S

เจอปัญหากดไม่ค่อยติดด้านล่างหลังอัพ ONE UI6.1  ดูโพสต์

F-FIRST11-video-1711637816233
Moderator    

เบื้องต้นหลังอัปเดตซอฟต์แวร์ แนะนำให้ลองรีเซ็ทการตั้งค่าก่อนครับ เพื่อกลับไปใช้การตั้งค่าเดิมของตัวเ... ดูโพสต์

โพสต์โดย      ใน  Wearables

รบกวนแนะนำหน่อยค่ะ เพิ่งซื้อวันศุกร์ที่ผ่านมาก็ชาร์จไม่เข้าแล้วึ่ะ😭 ดูโพสต์

Moderator    

ในกรณีที่ตัวเครื่องพบปัญหาการใช้งานภายใน 7 วันนับจากวันที่ซื้อ สามารถนำตัวเครื่องพร้อมใบเสร็จติดต่อร... ดูโพสต์

โพสต์โดย      ใน  Galaxy A

อยากอัพone ui6.1จังครับมีแต่Ai ssไม่สนใจมือถือต่ำกว่า20.000เลย เศร้า:( ดูโพสต์

Chipset มันใช้ไม่ได้ไงครับ เลยไปต่อไม่ได้ ดูโพสต์