ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

กิจกรรมชุมชน

ตัวกรองการค้นหา
ตัวกรองการค้นหา:
โพสต์โดย      ใน  Galaxy S

S21 ultra เกมRovหน่วงจังครับลากสกืลคือืดมากไม่ตามนิ้วเลยปรับทุกอย่างกากสุดยังอืดกระตุกเลยงงcpuระดับนี้ไม่ไหวนะ... ดูโพสต์

โพสต์โดย      ใน  Galaxy A

A05sจะแก้ตอนไหนรุ่นแก้กันหมดละเหลือแต่รุ่นนี้หรือยังไงหรือชิปเซ็ต680มันกากหรือมึงใส่มาหลอกเฉยๆกูเห็นมีโพสต์นึงเขาเช็คมันขึ้นแค่630+อะคืออะไรชิปเซ็... ดูโพสต์

เเฮชเเท็กขึ้นเทรนจบๆ ขายขำ เทลูกค้าnoสนno เเคร์ ลูกค้าเเจ้งปัญหาไปก็ตอบเเต่คำเดิมๆ เเจ้งไปตั้งเเต่เดือนกุมภา ก็ยังเงียบ จะเอายังไงปอไหมจะนับเเล้วนะ... ดูโพสต์

Moderator    

หากเป็นปัญหาที่ซอฟต์แวร์และมีการปล่อยอัปเดตซอฟต์แวร์ จะมีการแจ้งเตือนบนตัวเครื่องอีกครั้งครับ หรือตร... ดูโพสต์

ตอนซื้อเครื่องใหม่ๆกล้องชัดมากถ่ายวีดีโอชัดมากแต่พออัพเดท one ui 6.0 ทุกอย่างแย่หมดเลยหรือว่าทาง samsung บังคับทางอ้อมให้ซื้อเครื่องรุ่นใหม่... ดูโพสต์

แต่มันเกิดจากการอัพเดทซอฟต์แวร์ของ samsung จะถอยกลับไปที่เดิมก็ไม่ได้ เฮ้ออ สงสัยต้องขายอย่างเดียวแล... ดูโพสต์

ตอนซื้อเครื่องใหม่ๆชอบกล้องมากถ่ายรูปชัดมากถ่ายวีดีโอชัดมาก แต่พออัพเดท one ui 6.0 กลายเป็นกล้องไม่ชัดเลยวีดีโอก็ไม่ชัด... ดูโพสต์

Moderator    

กรณีเครื่องอยู่นอกระยะประกันมีค่าใช้จ่ายครับผม หลังจากเช็คเครื่องทางศูนย์จะแจ้งค่าใช้จ่ายให้ทราบก่อน... ดูโพสต์

เป็นไรนิ เกียมบินหรอ ดูโพสต์

Moderator    

หากพบอาการผิดปกติจากตัวเครื่อง รบกวนให้ช่างตรวจสอบจากตัวเครื่องเพื่อความถูกต้องและชัดเจน แนะนำให้ติด... ดูโพสต์

โพสต์โดย      ใน  Galaxy Note

เเบ่งปันกันคนระ3บาท5บาทมีความสุขกับต้องเเบ่งปันกันคนระ3บาท5บาทมีความสุขกับต้องระวังสุ่มเดียวกันบ่ ดูโพสต์

โพสต์โดย      ใน  Galaxy S

ทุกคนมีปัญหาเหมือนกับเรามั้ย Line มีคนโทรมา (มีแต่เสียง) แต่ไม่ขึ้นโชว์ว่าใครโทรมา แต่เสียงไลน์ดังตลอดนะแต่ไม่โชว์ รู้อีกทีคือ ไม่ได้รับสายปล.... ดูโพสต์

S23 FE ก็เป็นครับ ดูโพสต์