ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

กิจกรรมชุมชน

ตัวกรองการค้นหา
ตัวกรองการค้นหา:
โพสต์โดย      ใน  Galaxy S

มาแล้วสฃหรับ One Ui 6.1 สำหรับ S23 ultra อย่าลืมไป อัพกันนะครับเพราะได้ฟังชั่นบางตัวแบบ S24 Ultra เลย  ดูโพสต์

โพสต์โดย      ใน  Galaxy A

อัปเดตล่าสุด rov ก็เหมือนเก่านี้แก้แล้วหรอ? ดูโพสต์

Moderator    

รบกวนให้ส่งFeedback ปัญหามายังทีมเทคนิคโดยเข้าไปที่แอปพลิเคชัน Samsung Members เลือกเมนูด้านล่าง รับ... ดูโพสต์

กดรออัพเดทหน่อย5555น่าจะปลาอยกี่โมงครับ ดูโพสต์

Moderator    

รบกวนรอการแจ้งเตือนจากตัวเครื่องก่อนนะครับ หากมีการอัปเดตแล้วจะมีขึ้นแจ้งเตือนให้ทราบครับ ดูโพสต์

โพสต์โดย      ใน  Galaxy Z

เราส่ง เครื่อง z fold3 อาการจอในกระพริบเปิดไม่ติด ติดแล้วใช้งานได้แต่จอนอก ไปเช็ค ที่ กทม ศูนย์แจ้งมาว่าต้องเปลี่ยนจอทั้งชุด เราเลยให้ส่งกลับ... ดูโพสต์

เพียงแต่ไม่เข้าใจว่า คุณภาพงานซ่อมsamsungทำไม ถึงเป็นแบบนี้ ดูโพสต์

โพสต์โดย      ใน  Galaxy A

วันที่ 28 มีนาคม เป็นวันที่ 87 ของปี (วันที่ 88 ในปีอธิกสุรทิน) ตามปฏิทินสุริยคติแบบเกรกอเรียน เมื่อถึงวันนี้จะยังเหลือวันอีก 278 วันในปีนั้นพ.ศ.... ดูโพสต์

คือ เรา รส.หงุดหงิดเวลาที่สร้างอัลบั้มใหม่และย้ายรูปมา แล้วต้องการลบอัลบั้มที่สร้างใหม่นั้นทิ้ง โดยที่รูปไม่อยู่ในถังขยะ... ดูโพสต์

Moderator    

รบกวนให้ส่งฟีดแบ็คปัญหามายังทีมเทคนิคโดยเข้าไปที่แอป Samsung Members เลือกเมนูด้านล่าง รับความช่วยเห... ดูโพสต์

โพสต์โดย      ใน  Others

สอบถามครับ ถ้าเราหาช่างมาเปลี่ยน หัวก๊อก และสายฝักบัว ทั้งเซ็ต (มีอุปกรณ์พร้อมเปลี่ยนแล้ว หัวก๊อก สาย) ค่าแรงที่ช่างหรือคนมาเปลี่ยนราคาจะประมาณไหนครับ... ดูโพสต์

สอบถามคับ ตอนนี้ผมใช้ samsung s22 ultra อยู่ แล้วมีปัญหาว่าจับสัญญาณ 5G ไม่ได้ และไม่เสถียร ลองเปลี่ยนค่าเน็ตก็แล้ว ก็ยังมีปัญหาเหมือนเดิม... ดูโพสต์

Moderator    

สำหรับอาการข้างต้นรบกวนนำเครื่องติดต่อศูนย์บริการเพื่อให้ช่างตรวจสอบเครื่องให้ก่อนนะครับ ส่วนเรื่องก... ดูโพสต์

โพสต์โดย      ใน  News & Announcements

เห็นเพื่อนๆในกลุ่มใช้งานการพิมพ์ด้วยเสียงในภาษาไทยไม่ได้ผมมีวิธีแก้ไขครับ 1. เข้าในการตั้งค่าเลือกแอพ กดที่แอพ speech services by google... ดูโพสต์