ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

กิจกรรมชุมชน

ตัวกรองการค้นหา
ตัวกรองการค้นหา:
โพสต์โดย      ใน  Tablets

มีใครใช้ Tab S9 อัพเดทได้แล้วมั้ยครับของผมยังอัพไม่ได้เลย เห็นโทรศัพท์ได้อัพเดทแล้วแทปเล็ทอัพเดทได้รึยังครับ ดูโพสต์

โพสต์โดย      ใน  Galaxy S

อัพ6.1เล่นเกมดีขึ้นมากrovได้60fpsสะทีเครื่องแค่อุ่นโดยรวมแบตอยู่ได้นานขึ้นและยังไม่เจอบัคอะไร(หรือผมได้ของปลอม)>< ดูโพสต์

น่าจะเป็นบัคที่เปอร์เซ็นแบตเตอรี่ซ้อนกับไอคอนแจ้งเตือน ดูโพสต์

Moderator    

ลองรีเซ็ตการตั้งค่าก่อนครับ กลับไปใช้การตั้งค่าเดิมจากโรงงานทั้งหมด วิธีการให้เข้าไปที่ การตั้งค่า -... ดูโพสต์

โพสต์โดย      ใน  Galaxy A

Samsung a05s ดูโพสต์

Moderator    

A05s ใช้ Snapdragon 680 ครับ ส่วนข้อมูลในแอปข้างต้น ต้องขออภัยแอดมินไม่มีข้อมูลครับ ดูโพสต์

โพสต์โดย      ใน  Galaxy A

Samsung a53 5g one ui6.1มาตอนไหนครับ ดูโพสต์

ปล่อยให้ เค้าแฮ็กส์ระบบได้ยังไงครับ ไหนบอกว่ามีความปลอดภัย ดูโพสต์

โพสต์โดย      ใน  Wearables

ใช้galaxy watch 5แล้วเวลามีคนโทรไลน์เข้ามา จะขึ้นว่า"ไม่รู้จัก"เป็นมา3อาทิตย์แล้วค่ะ ก่อนหน้านี้ก็โชว์ชื่อปกติดีนะค่ะ ดูโพสต์

แจ้งเข้าไปแล้วค่ะ ไม่ทราบจะได้รับการแก้ไขเมื่อไรค่ะ ดูโพสต์

เมื่อวันก่อนโทรศัพท์ s24 ultra ค้างค่ะ ไม่รู้ว่าเกิดจากหลังจากการอัปเดตหรือเปล่า แต่หลังจากนั้นไม่นานเครื่องก็รีสตาร์ทแล้วก็กลับมาเหมือนเดิมปกติค่ะ ดูโพสต์

เครื่องดับเองหลายรอบมาตั้งเเต่เมื่อวานยังไม่หาย จนตอนนี้ก็ยังคงเป็นอยู่ตอนเเรกคิดว่าเป็นเพราะการอัพเดทโทรศัพท์ พอเสร๋จก็ยังเป็นอยู่ ซื้อมา47-50k... ดูโพสต์

Moderator    

แนะนำให้นำเครื่องเข้าศูนย์บริการเพื่อให้ช่างเช็คเครื่องให้โดยละเอียดครับ สามารถติดต่อศูนย์บริการได้ท... ดูโพสต์