ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

กิจกรรมชุมชน

ตัวกรองการค้นหา
ตัวกรองการค้นหา:
โพสต์โดย      ใน  Galaxy Note

ทิ้ง รับ สุข!!#DropYourEwasteSamsungService #EverydaySustainability#ศูนย์บริการซัมซุงสาขาอุดรธานี ดูโพสต์

โพสต์โดย      ใน  Galaxy S

เล่นrovทัชค้างเล่นไม่ได้คิดถึงคนที่ซื้อผมต้องการสิ่งดีๆๆๆไม่ใช่แบบนี้อย่าทำให้คนที่ชื้อเสียความรู้สึก....ห่วยมาก ดูโพสต์

Moderator    

หากพบอาการผิดปกติจากตัวเครื่อง รบกวนให้ช่างตรวจสอบจากตัวเครื่องเพื่อความถูกต้องและชัดเจน แนะนำให้ติด... ดูโพสต์

โพสต์โดย      ใน  Galaxy A

อุมากrovอัพเเพทใหม่ก็ยังเหมือนเดิม เรือธงอัพเเก้ไปหมดละยังเหลือเเต่รุ่นนี้ อุสุด เเจ้งตั้งเเต่ชาติที่เเล้วก็ยังเงียบ อุมอมสุดๆ  ดูโพสต์

ทำให้เร็วๆหน่อยครับให้มันมาพร้อมกับONE UI 6.1เลย ดูโพสต์

คือว่าในขณะที่คนอื่นอัพเป็นแอนดรอย14กันไปหมดแล้วเรายังอัพไม่ได้เลยมันไม่ขึ้นให้อัพเลยค่ะแล้วทีนี้จะกู้ กยศ มันต้องใช้ธนคารกรุงไทย... ดูโพสต์

Moderator    

แนะนำให้ลองยืนยันตัวตนในแอปดูก่อนนะครับ ผลเป็นอย่างไรสามารถแจ้งแอดมินเข้ามาได้เลยครับ ดูโพสต์

โพสต์โดย      ใน  Events

ดีมากๆมีจุดทิ้ง คัดแยกขยะอิเล็คทรอนิคส์ที่จะถูกนำไปกำจัด รีไซเคิล อย่างถูกวิธีverygoodddd ดูโพสต์

เดียวนี้เครื่องเล่นวิดีโอของ samsung มันไม่มีเเอพเเยกเเล้วหรอครับเห็นเครื่องรุ่นเก่ามันเเยกตัวเล่นวิดีโอออกมาเลยไม่ต้องกดเข้าไปในเเกลอรี่... ดูโพสต์

เอาจริงๆมันไม่ได้ยุ่งยากหรอก เเต่เเค่เมื่อก่อนมันสะดวกว่ามาก พออัปเดทมา เราต้องเข้าเเกลอรี่ เเล้วต้อ... ดูโพสต์

โพสต์โดย      ใน  Galaxy S

วันก่อนผมดู live video แต่เป็นภาษาจีน เราสามารถใช้การแปลภาษาให้แสดง subtitle สดๆ เป็นภาษาไทยได้ไหมครับ ดูโพสต์

Moderator    

ไม่ได้ครับ ฟังก์ชั่น Live Translate จะเป็นการช่วยอำนวยความสะดวกในการสื่อสารระหว่างภาษาโดยการแปลการโท... ดูโพสต์