ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

กิจกรรมชุมชน

ตัวกรองการค้นหา
ตัวกรองการค้นหา:
โพสต์โดย      ใน  Galaxy S

เผลอไปกด force stop กับ disable ไว้จะกลับมาเปิดหาไม่เจอพอโหลดใหม่เป็นตัว beta ไม่ตรงกับที่เครื่องลง ดูโพสต์

S23 Fe อัพเดต one ui 6.1 แล้วแบตลดเร็วปกติรึป่าวครับ คือหลังจากอัพเสร็จรู้สึกว่าแบตลดเร็วขึ้นอ่ะครับ ดูโพสต์

Moderator    

หากพบอาการผิดปกติจากตัวเครื่อง รบกวนให้ช่างตรวจสอบจากตัวเครื่องเพื่อความถูกต้องและชัดเจน แนะนำให้ติด... ดูโพสต์

จะได้up 6.1ไหมครับ ดูโพสต์

Moderator    

สำหรับการอัพเดทซอฟแวร์ แนะนำลูกค้ากดเข้าแอพ Samsung Members > เลือกแจ้งเตือนด้านบนขวามือ > สามารถตรว... ดูโพสต์

โพสต์โดย      ใน  Tablets

มีใครใช้ Tab S9 อัพเดทได้แล้วมั้ยครับของผมยังอัพไม่ได้เลย เห็นโทรศัพท์ได้อัพเดทแล้วแทปเล็ทอัพเดทได้รึยังครับ ดูโพสต์

Moderator    

แอดมินรบกวนรอการประชาสัมพันธ์ก่อนนะครับผม  ดูโพสต์

อัพ6.1เล่นเกมดีขึ้นมากrovได้60fpsสะทีเครื่องแค่อุ่นโดยรวมแบตอยู่ได้นานขึ้นและยังไม่เจอบัคอะไร(หรือผมได้ของปลอม)>< ดูโพสต์

น่าจะเป็นบัคที่เปอร์เซ็นแบตเตอรี่ซ้อนกับไอคอนแจ้งเตือน ดูโพสต์

Moderator    

แนะนำให้เจ้าหน้าที่ด้านเทคนิครีโมทเข้าเครื่องเพื่อตรวจสอบและให้คำแนะนำ ติดต่อศูนย์บริการลูกค้าสัมพัน... ดูโพสต์

โพสต์โดย      ใน  Galaxy A

Samsung a05s ดูโพสต์

Moderator    

A05s ใช้ Snapdragon 680 ครับ ส่วนข้อมูลในแอปข้างต้น ต้องขออภัยแอดมินไม่มีข้อมูลครับ ดูโพสต์