ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

ปัญหาการชาร์จ ของ Galaxy Buds+

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 04-19-2020 12:00 PM)
303 ยอดวิว
ooniris
Active Level 4
ตัวเลือก
Wearables
แท่นชาร์จ wireless ของ Samsung ชาร์จ galaxy bud+ ไม่ได้
page.ForumTopicPage.replies-count.text
ooniris
ตัวเลือก
Wearables
สเตตัสขึ้นชาร์จอยู่ แต่ชาร์จทั้งคืน ไฟไม่เข้าเลยครับ
0 คำชม
JsChomchoey
Active Level 8
ตัวเลือก
Wearables

แนะนำเข้าศูนย์บริการเพื่อเช็คอีกทีครับ

ooniris
ตัวเลือก
Wearables
สรุปว่าแท่นชาร์จคู่ของ Samsung (แท้) สามารถชาร์จ Samsung Bud+ ได้เฉพาะแท่นด้านซ้าย ที่ใช้สำหรับชาร์จโทรศัพท์ ส่วนแท่นด้านขวาใช้สำหรับชาร์จนาฬิกาได้อย่างเดียว เวลาชาร์จด้านขวามีไฟขึ้นอยู่นะครับแต่ชาร์จไม่เข้า ตัวเคสจะร้อนแต่ชาร์จไฟไม่เข้ากระแสน่าจะไม่พอ
0 คำชม