ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

มีปัญหาอีกแล้ว ทำไมมันชอบยกเลิกการเชื่อมต่อกับนาฬิกาอะครับ

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 12-23-2019 04:59 PM)
409 ยอดวิว
Anonymous
ไม่เกี่ยวข้อง
ตัวเลือก
Wearables

image

มันจะชอบมี Pop up เด้งขึ้นมา ซึ่งถ้าจะใช้ก็ต้องแพใหม่ทุกทีเลย รำคาญมันแจ้งเตือน ใช้มือถือรุ่น A50 ส่วนนาฬิกาคือ Gear S3 Frontier ครับ
page.ForumTopicPage.replies-count.text
HelloFold
Active Level 4
ตัวเลือก
Wearables
จะว่าไปตั้งแต่ใช้มาผมไม่เคยเจอปัญหาเรื่อง pair นาฟิกากับมือถือเลย

ลองลบการเชื่อมต่อออกก่อน แล้วลองเชื่อมต่อนาฟิกาดูใหม่สักรอบอาจจะหายนะครับ
0 คำชม
Anonymous
ไม่เกี่ยวข้อง
ตัวเลือก
Wearables
ไม่ได้อะครับ ทิ้งๆไว้ ก็เตือนอีก
0 คำชม
AmmBerRer
Active Level 4
ตัวเลือก
Wearables
ของผมจะหลุดก็เวลาไกลเครื่องเกินไป กับเวลาแบตใกล้หมดอ่ะครับ

นอกนั้นไม่มีปัญหาอะไร ต่อลำโพง หูฟัง ไปด้วยก็ไม่มีปัญหา

มีข้อมูลอื่นเพิ่มมั้ยครับ
0 คำชม