ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

อยากแท็กสุขภาพของคนในครอบครัว ต้องทำไง?

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 08-14-2020 08:25 PM)
231 ยอดวิว
ooniris
Active Level 4
ตัวเลือก
Wearables
อยากแท็กสุขภาพของคนในครอบครัว จาก Galaxy Watch และแอป Samsung health พอมีวิธีแนะนำมั้ยครับ ยกตัวอย่างเช่น ให้คุณแม่ใช้ galaxy Watch active 2 คู่กับโทรศัพท์ Samsung A51 แล้วผมสามารถดูข้อมูลคุณแม่ได้จากโทรศัพท์ของผมเองได้เลย พอจะมีวิธีทำมั้ย แนะนำด้วยนะครับ
page.ForumTopicPage.replies-count.text
JsChomchoey
Active Level 8
ตัวเลือก
Wearables
คิดว่าไม่ได้นะครับ
0 คำชม
Ss1234
Beginner Level 5
ตัวเลือก
Wearables
🐃🐃🐃🐃🐃🐃🐑🐃🐃🐃🐃
0 คำชม
FOLKSONGS
Active Level 2
ตัวเลือก
Wearables
ไม่ได้ครับต้องดันให้ทาง samsung ไปพิจารณาเพิ่มฟีเจอร์ให้
0 คำชม