ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

Galaxy Watch Active2 กับฟังก์ชั่นสุดว้าวที่คุณอาจยังไม่รู้

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 12-22-2019 03:44 PM)
453 ยอดวิว
OreoSuttipong
Active Level 5
ตัวเลือก
Wearables

Galaxy Watch Active2 กับฟังก์ชั่นสุดว้าวที่คุณอาจยังไม่รู้

page.ForumTopicPage.replies-count.text
LoveGift
Moderator
Moderator
ตัวเลือก
Wearables

ภาพหน้าจอ 2562-12-22 เวลา 15.52.13.png

ขอบคุณสำหรับรีวิวนะครับ ผมย้ายหมวดและแก้ไขการวางวีดีโอให้นะครับ 

การโพสท์วีดีโอ เราใช้โค้ด embled มาวางที่หน้า Html ได้เลยนะครับ ถ้าวางหน้าปกติจะไม่ขึ้น

OreoSuttipong
ตัวเลือก
Wearables
ขอบคุณมากๆครับ ยังงงๆอยู่😂😂😂
0 คำชม
TitaniaT
ตัวเลือก
Wearables
มี nfc ก็น่าจะใช้ samsung pay ได้นะในไทย
0 คำชม