ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

PPP

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 05-17-2020 02:13 PM)
247 ยอดวิว
Prytry
Beginner Level 3
ตัวเลือก
Wearables
Galaxy watch ตอนเชื่อมต่อกับโทรศัพท์อยู่ เวลามีคนโทร Line มา เสียงเรียกเข้าในโทรศัพท์เบามากเลย ต้องเลิกเชื่อมต่อถึงจะดังปกติ มีใครหาวิธีแก้ได้มั่งครับ ไม่รู้ทาง samsung จะแก้ไขยังไงให้
page.ForumTopicPage.replies-count.text
Tanavit
ตัวเลือก
Wearables
สอบถามผู้รู้ครับ
พึ่งซื้อ active2 - 40mm มาครับ
ก่อนเชื่อม NOTE9 ต่อกับนาฬิกา
เสียงโทรเข้าไลน์มาก็มีเสียงดังปรกติ
แต่พอเชื่อมต่อกับนาฬิกาแล้ว เสียงโทรเข้าไลน์มีเสียงเบามาก แทบไม่ได้ยินเลย
ต้องตั้งค่าแก้ไขตรงไหนครับ
0 คำชม
Prytry
ตัวเลือก
Wearables
ผมก็เป็นครับ ไม่รู้เกิดจากอะไร หวังว่า samsung จะทราบและแก้ไขให้