ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

samsung buds+ เชื่อมต่อสัญญาณได้ข้างเดียว

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 05-27-2020 11:34 PM)
312 ยอดวิว
bobabizo
Beginner Level 2
ตัวเลือก
Wearables
ซื้อ samsung buds+ จาก samsung online shop เพิ่งได้รับสินค้าวันนี้ แต่สัญญาณเชื่อมต่อแต่ทางซ้าย ลองรีเซ็ตที่ buds+ หลายรอบแล้ว ลบแอฟลงใหม่แล้ว ก็เชื่อมต่อทางขวาไม่ได้ มีใครเป็นบ้างคะ ต้องทำอย่างไร เชื่อมต่อกับ S9+ ค่ะ
page.ForumTopicPage.replies-count.text
bobabizo
ตัวเลือก
Wearables
ตามรูปค่ะ ไม่เชื่อมต่ออีกข้าง
0 คำชม
nink_KK
Moderator
Moderator
ตัวเลือก
Wearables

ขอบคุณสำหรับความคิดเห็น ทางทีมงานจะแจ้งไปยังผู้เกี่ยวข้องเพื่อตรวจสอบและพัฒนาผลิตภัณฑ์ให้ดียิ่งขึ้นต่อไป

0 คำชม
bobabizo
ตัวเลือก
Wearables
แจ้งเปลี่ยนเครื่องใหม่เมื่อเช้านี้แล้วค่ะ ขอบคุณค่ะ
0 คำชม