ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

เมื่อไหร่จะอัพเดทอิโมจิใหม่เหรอคะ??

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 07-05-2022 01:29 AM)
65 ยอดวิว
ㅎㅎIMLTzㅎㅎ
Beginner Level 3
ตัวเลือก
Customer Service
อยากใช้อิโมจิใหม่เหมือนคนอื่นเค้าบ้าง🥺
ไม่รู้ว่าตอนนี้ซซ.รุ่นไหนมีอิโมจิใหม่ใช้บ้าง
แต่ที่แน่ๆแอนดรอยด์ยี่ห้ออื่นเค้ามีอิโมจิใหม่ใช้กันหมดละค่าาา ขออัพเดทด่วนๆเลยค่ะ
page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก

รบกวนรอการอัพเดตในอนาคตอีกครั้ง ต้องขออภัยในความไม่สะดวกด้วยครับผม

0 คำชม
Balaleam
Active Level 2
ตัวเลือก
จริง...รออยู่นะ อยากได้บ้าง🥺
0 คำชม
ตัวเลือก

แนะนำรบกวนรอการอัพเดตในอนาคตอีกครั้ง ต้องขออภัยในความไม่สะดวกด้วยครับผม

0 คำชม
tonobita
Active Level 3
ตัวเลือก
🧌 แบบนี้ก็ไม่เห็น เป็นตัว trollsอ่า
0 คำชม