ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

.แสกนจากกล้องถ่ายรูป?

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 02-04-2023 02:28 PM)
139 ยอดวิว
Rayz_Raiz
Active Level 3
ตัวเลือก
Customer Service
ทำไมกล้องแสกนได้แค่ QR Code คะ?
ไม่ทำให้แสกนได้ทั้ง 2 ค่ะ ทั้ง Barcode และ QR คะ?
page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก

สอบถามเพิ่มเติมครับ ใช้งานเป็นสินค้ารุ่นใดครับ พบปัญหาการใช้งานแอพใดครับ

Rayz_Raiz
ตัวเลือก
S22Ultra ค่ะ ตรงนี้แสกนบาร์โค้ดได้ไหม ที่ไม่ใช่ QR Code ค่ะScreenshot_20230204_150136_One UI Home_1000005650_1675497696.jpg
0 คำชม
ตัวเลือก

จากภาพข้างต้นจะใช้สแกน QR Code ครับ

0 คำชม
Rayz_Raiz
ตัวเลือก

ใช่ค่ะ. ถูกต้องง.....แต่ไม่ใช่คำตอบที่ดีที่สุด คำถามก็ถามชัด ก็ถามถูกต้องนะคะ ว่าแค่ QR Code. หรอคะ? เพราะทุกวันนี้ไม่ได้มีแค่ QR Code อย่างเดียวที่ต้องแสกน มี BarCode ด้วยค่ะ. ฝากพัฒนาด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ

คำตอบน่าจะลงท้าย. จะพัฒนาต่อไป 👍
จะดูมืออาชีพกว่านี้. ควรมีกดให้เลือก ทั้ง2 ค่ะ👎
ตัวเลือก

รบกวนให้ส่งFeedback ปัญหามายังทีมเทคนิคโดยเข้าไปที่แอปพลิเคชัน Samsung Members เลือกเมนูด้านล่าง รับความช่วยเหลือ- รายงานข้อผิดพลาด -เลือกอาการที่พบหรือ Others -แนบภาพอาการที่พบ - ส่ง - จากนั้นกด ส่งข้อมูลบันทึกของระบบ เพื่อส่ง Log และเป็นข้อมูลให้ทางเจ้าหน้าที่เทคนิคตรวจสอบและแก้ไขครับ