ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

pre order galaxy book จากต่งประเทศซ่อมในไทยได้ไหม?

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 01-26-2023 10:37 PM)
76 ยอดวิว
OomaoO
Active Level 1
ตัวเลือก
Customer Service
pre order galaxy book จากต่งประเทศซ่อมในไทยได้ไหม
ด้วยความอยากได้แต่กลัวมันไม่เข้า ถ้าไม่เข้าจริงๆคงต้องพรีจริงๆค่ะ.
page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Customer Service

ต้องขออภัย สินค้า Galaxy Book ทางซัมซุงประเทศไทยไม่ได้นำเข้ามาจำหน่ายครับผม และการรับประกันหรือการส่งซ่อมอาจต้องติดต่อร้านที่ซื้อ หรือรับประกันภายในประเทศที่ซื้อสินค้าครับ