ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

ขอบคุณ Samsung มากๆเลยนะคะ

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 05-11-2020 07:29 PM)
470 ยอดวิว
NumYen
Active Level 2
ตัวเลือก
Events
กรี๊ดดดด ดีใจมากๆๆๆๆๆ แอบตกใจมากกกกกก
ที่น้ำเย็นชอบโพสต์ ชอบแชร์ กิจกรรมของ Samsung

วันนี้จ้าาาาาน้ำเย็นได้รับรางวัล : Multiport Adapter และเตาอบไมโครเวฟ ใหญ่มากกกก ใหญ่มากๆๆๆๆๆๆๆๆ จ้าาา

ขอบคุณ Samsung มากๆเลยนะคะ จะติดตามและจะร่วมเล่นทุกกิจกรรมเลยค่ะ

อยากจะชวนเพื่อนๆมาร่วมเล่นกิจกรรมของ Samsung ด้วยกันนะคะ

รอติดตามได้เลยค่าน้ำเย็นจะแชร์กิจกรรมมาที่หน้าเฟชบุ๊คเเละเพจเรื่อยๆค่าาา ฝากติดตามและร่วมกิจกรรมกันเยอะๆนะคะ

#StayAtHomeXSamsung
#WFHWithSamsung #Samsung
#Samsunggalaxywatch  #WFHWithSamsung

page.ForumTopicPage.replies-count.text
JsChomchoey
Active Level 8
ตัวเลือก
Events
ยินดีด้วยครับผม รางวัลชิ้นใหญ่เลย มาร่วมกิจกรรมกันเรื่อย ๆ นะครับผม😁
NumYen
ตัวเลือก
Events

ขอบคุณค่า

0 คำชม
TitaniaT
Active Level 5
ตัวเลือก
Events
ยินดีมากๆๆเลยครับ 😃😃
0 คำชม
NumYen
ตัวเลือก
Events

ขอบคุณค่า

0 คำชม
ADMIN_H
Community Manager
ตัวเลือก
Events

ยินดีด้วยนะครับ รางวัล(เครื่อง)ใหญ่จริงๆ แอดมินอิจฉาเลยยยยย

ไว้มาร่วมสนุกกันเรื่อยๆ นะครับ มีรางวัลเยอะมากกกก

0 คำชม
NumYen
ตัวเลือก
Events

ขอบคุณค่า

0 คำชม
NumYen
ตัวเลือก
Events

ดีใจมากๆๆๆเลยค่ะ จะติดตามทุกกิจกรรมเลยค่า

0 คำชม