ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

ชาโป

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 09-07-2021 08:34 AM)
86 ยอดวิว
achavin
Active Level 1
ตัวเลือก
Events
คือนู๋ไปเดินห้างมา เจอฟังชั่นที่มันเหมือนDex นะคะ มันมีให้เราโหลดใช้ใน สมาทTV ทั่วไปมั้ย
page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Events

สำหรับฟังก์ชัน Samsung Dex จะมาพร้อมสมาร์ทโฟนและแท็บเล็ตที่รองรับเท่านั้นครับผม

0 คำชม
achavin
ตัวเลือก
Events
ในสมาคม ทีวี ล่าสุด มีตัวใหม่มา ทางชันมชุง เปิดให้โหลด รึป่าว ไม่ทราบคะ
0 คำชม
ตัวเลือก
Events

สำหรับ Smart TV Samsung ที่รองรับ Samsung Dex ไร้สาย จะเป็นทีวี AU, TU Series ปี 2020 ขึ้นไป และ ทีวี QLED โดยอุปกรณ์ที่เชื่อมต่อต้องมีฟังก์ชัน Samsung Dex รองรับครับผม

achavin
ตัวเลือก
Events
เราอัพเกรดได้มั้ยคะ รึต้อง 2020++
ตัวเลือก
Events

สอบถามเพิ่มเติมสำหรับเครื่องใช้ไฟฟ้า แนะนำติดต่อศูนย์บริการลูกค้าสัมพันธ์ โทร 1282 จากสถานการณ์การแพร่ระบาดไวรัส Covid-19 บริษัทฯ มีความห่วงใยในสุขภาพของพนักงานและลูกค้าอย่างสูงสุด จึงมีความจำเป็นที่ต้องปรับเวลาการให้บริการ สามารถติดต่อได้ทุกวัน ในเวลา 08.00-20.00 น. หรือสามารถติดต่อช่องทาง Live Chat http://livechat.support.samsung.com/Customer_new/TH (สำหรับ Live Chat สามารถติดต่อได้ตลอด 24 ชั่วโมง) เจ้าหน้าที่จะตรวจสอบและให้คำแนะนำเพิ่มเติมครับผม ขออภัยในความไม่สะดวกครับผม