ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

สอบถาม

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 01-08-2022 08:47 PM)
112 ยอดวิว
phuengzung
Active Level 3
ตัวเลือก
Events
พอพอดีเอาโทรศัพท์ไปเข้าศูนย์แล้วให้ช่างล้างเครื่อง แล้วคิดว่าตัวเองสำรองรูปไว้ในgoolgle photo แล้ว แต่ปรากฏว่ามันไม่มี เครื่องก็โดนล้างไปแล้ว จะสามารถเอาคืนมาจากในเครื่องได้อีกไหมคะ แงงงงงง😂😂😭😭
page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Events

ขออภัยในความไม่สะดวกครับ  หากตัวเครื่องไม่มีการสำรองข้อมูลไว้  จะไม่สามารถกู้ข้อมูลเก่าได้ครับผม 

0 คำชม
phuengzung
Active Level 3
ตัวเลือก
Events
เห้อ .. รูปหาย แบตก็ไหลเหมือนเดิม เป็นรุ่นที่แบตแย่ที่สุด เพราะแบตนี่แหละถึงเอาไปเข้าศูนย์ กรรมรูปดันมาหายอีก เซงงง สุดท้ายศูนย์บอกแบตปกติ 3 นาทีลด +1% = 30 นาที ลด 10%
0 คำชม
ตัวเลือก
Events

ถ้าเครื่องยังมีอาการเดิม แนะนำให้นำเครื่องเข้าศูนย์บริการเดิมให้ทางช่างตรวจสอบให้นะครับ

แต่ในส่วนของรูปภาพที่ไม่สามารถกู้คืนได้ ต้องขออภัยด้วยจริงๆครับ

0 คำชม