ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

Good vibes only: Travel

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 07-04-2022 04:15 PM)
2012 ยอดวิว
TungjaiSupportMNG
Community Manager
ตัวเลือก
Events

เพื่อนสมาชิก Samsung Members

ไม่น่าเชื่อเลยนี่เดือน กรกฎาคมแล้ว!

สมาชิกท่านไหนมีแพลนไปเที่ยวแล้วบ้าง??

ในอีกไม่กี่สัปดาห์ข้างหน้าเราจะนำความรู้สึกในการเดินทางมาให้คุณ

พบกันได้ที่ Samsung Members Community

page.ForumTopicPage.replies-count.text
Shongrit2533
Active Level 4
ตัวเลือก
Events
มีแพลนรอ อัพเดท แอนดรอย12 A12 ครับ รอตั้งแต่ มิถุนายนละ ครับยังไม่ได้อัพเดท เป็นเพราะอะไรครับ เจอปัญหาเยอะหรือป่าวครับ
ตัวเลือก
Events

ลูกค้าสามารถตรวจสอบรุ่นมือถือและช่วงเดือนที่ได้รับการอัปเดต ผ่านทางแอปพลิเคชัน Samsung Members - แตะไอคอนรูปกระดิ่งด้านบนขวามือ - หัวข้อประกาศครับ เมื่อซอฟต์แวร์พร้อมปล่อยอัปเดตแล้วจะมีการแจ้งเตือนให้ทราบบนตัวเครื่องอีกครั้งครับผม