ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

pood_hub

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 09-30-2021 07:36 PM)
149 ยอดวิว
pood_hub
Beginner Level 3
ตัวเลือก
Events
จอง z flip3 กับค่ายทรู แจ้งว่าได้คูปอง lazada 2,000 บาท นี่รับเครื่องมา10วันแล้ว ไม่ทราบกดรับ code ที่ไหนหรอครับ?
page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Events

ให้เข้าแอป Samsung Members โดยติดตั้งแอปจาก Play Store แล้วกดที่แบนเนอร์ "รับฟรี Lazada E-Voucher" และกดรับสิทธิ์ครับ

0 คำชม
pood_hub
ตัวเลือก
Events
ไม่มี banner อะคับScreenshot_20210930-193526_Samsung Members_1517.jpg
0 คำชม
ตัวเลือก
Events

ลองเช็คดูก่อนนะครับว่าตัวแอปได้อัปเดตเป็นเวอร์ชันล่าสุดแล้วหรือยังครับ และรับเครื่องตั้งแต่วันที่เท่าไหร่ครับ

0 คำชม
pood_hub
ตัวเลือก
Events
รับเครื่องวันที่ 21 ครับ
และผมใช้ samsung หลายเครื่อง เกี่ยวไหมครับ.....
0 คำชม
ตัวเลือก
Events

การรับสิทธิ์หลังวันรับเครื่องประมาณ 10 วันทำการ แอดมินแนะนำให้ลองเช็คในแอป Samsung Members อีกครั้งในวันพรุ่งนี้หรือสัปดาห์หน้าดูก่อนนะครับ อย่างไรต้องขออภัยในความไม่สะดวกด้วยครับ