ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

#SamsungBetterNormal ส่งใหม่ได้ไหมคะ ?

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 11-02-2021 04:29 PM)
159 ยอดวิว
Pearl_
Active Level 1
ตัวเลือก
Events
#SamsungBetterNormal ส่งใหม่(reply all email อันเดิมที่ส่งในเวลาร่วมกิจกรรม) 
เนื่องจาก ในคำอธิบายของโครงการสะกดชื่อ email ผิด 
แล้วเราไม่ได้ตรวจสอบหลังส่งผลงานไปแล้ว ทำให้ email ไม่ถึงผู้รับ 
(youngtalent.tses@samsung.com ที่ถูกต้อง, ในคำอธิบายสะกดผิดเป็น youngtalent.tese@samsung.com)
ช่วยพิจารณาการส่งผลงานของเรานะคะ 
ขอบคุณค่ะ
page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Events

แอดมินแนะนำติดต่อศูนย์บริการลูกค้าสัมพันธ์ Samsung Customer Service ได้ที่หมายเลข 1282 จากสถานการณ์การแพร่ระบาดไวรัส Covid-19 บริษัทฯ มีความห่วงใยในสุขภาพของพนักงานและลูกค้าอย่างสูงสุด จึงมีความจำเป็นที่ต้องปรับเวลาการให้บริการ (สามารถติดต่อได้ทุกวัน ในเวลา 08.00-20.00 น.) หรือ Live Chat https://samsung-livechat.sprinklr.com/seao/th/index.html ได้ตลอด 24 ชั่วโมง เจ้าหน้าที่จะตรวจสอบและให้คำแนะนำเพิ่มเติมครับผม

0 คำชม
Pearl_
ตัวเลือก
Events
ไม่ทราบว่าเป็นเฉพาะ เครื่องเราหรือไม่นะคะ
- 1282 โทร.แล้วสักพักถูกตัดสาย
- Live chat พิมพ์ ส่งข้อความไม่ได้
- 021181370 โทร.ไม่ติดค่ะ
ติดต่อทุกช่องทางดังกล่าวไม่ได้ จึงติดต่อทางนี้ค่ะ
0 คำชม
Pearl_
ตัวเลือก
Events
0 คำชม
ตัวเลือก
Events

สำหรับโครงการ Young Talent Contest กำหนดการส่งผลงานถึง 31 ตุลาคม 2564 เวลา 23.59 น. นะครับ ตอนนี้หมดเขตระยะเวลาการส่งแล้ว ต้องขออภัยในความไม่สะดวกด้วยครับ

0 คำชม
Pearl_
ตัวเลือก
Events
ขอบคุณค่ะ
0 คำชม
kjning
ตัวเลือก
Events

สวัสดีค่ะ 

ขออภัยเรื่อง e-mail ด้วยนะคะ รบกวนส่งผลงานมาใหม่อีกทีค่ะ  e-mail : youngtalent.tses@samsung.com

0 คำชม
Pearl_
ตัวเลือก
Events
ขอบคุณค่ะ ส่งไปแล้วค่ะ
0 คำชม