ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

ขอข้อสรุปว่า Samsung A12 SM-A125F

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 02-08-2023 04:42 PM)
175 ยอดวิว
MasterTer
Active Level 6
ตัวเลือก
Galaxy A
เรียน เจ้าหน้าที่ Samsung 
 ถ้าได้เห็นโพสต์หรือ Topic ช่วยชี้แจงให้หน่อย 
 Samsung Galaxy A12 SM-A125F ได้ไปต่อไหม Android 13
page.ForumTopicPage.replies-count.text
Nichanon
Beginner Level 3
ตัวเลือก
Galaxy A
++ครับ
0 คำชม
ตัวเลือก
Galaxy A

สำหรับการอัปเดต Android 13 ดูรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่แอปพลิเคชัน Samsung Members แตะที่ไอคอนรูป กระดิ่ง เลือกหัวข้อ "อัพเกรด One UI 5 ด้วย Android 13" ครับ

0 คำชม
MasterTer
ตัวเลือก
Galaxy A
อ่านคำถามให้ดีๆก่อนครับ สรุปได้ไปต่อไหมแค่นั้น อันนี้เรารู้
ตัวเลือก
Galaxy A

รบกวนรอการอัปเดตตามที่ขึ้นกำหนดการในแอป Samsung Members ครับ

0 คำชม
MasterTer
ตัวเลือก
Galaxy A
ปวดตับ!!!! ดูแล้วมันยังไม่มา ยังไงเนี่ย โอ๊ยยย อ่านก็ไม่เข้าใจคำถามที่ถามรึไง
0 คำชม
ตัวเลือก
Galaxy A

ตามกำหนดการรุ่นได้รับอัปเดต Galaxy A12 คือเดือนก.พ. 66
หากยังไม่ขึ้นอัปเดตแสดงว่ายังไม่มีการอัปเดตนะครับ หากมีการปล่อยอัปเดตแล้วจะมีขึ้นแจ้งเตือนให้ทราบ รบกวนรอระบบแจ้งเตือน ต้องขออภัยในความไม่สะดวกด้วยครับ

0 คำชม
MasterTer
ตัวเลือก
Galaxy A
กรุณาเรียบเรียงให้ใหม่นะ อ่านก่อนตอบ !!!!!
0 คำชม
AnchitthaUpachit
Active Level 3
ตัวเลือก
Galaxy A
+ตามค่ะ
0 คำชม
AnchitthaUpachit
Active Level 3
ตัวเลือก
Galaxy A
ยังไงก็ถ้ามาแล้วรบกวนบอกด้วยนะคะ
0 คำชม