ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

ขอสอบถามคนใช้Galaxy ทุกท่านครับ

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 11-08-2020 05:14 AM)
120 ยอดวิว
ArmPathomchai
Active Level 3
ตัวเลือก
Galaxy A
ผมอยากจะสอบถามผู้ใช้ Samsung Galaxy ทุกท่านครับว่า อาการโทรศัพท์เด้งไปหน้าจอล็อกบ่อยครั้ง อาการหรือสาเหตุเป็นที่อะไรครับ
ตัวซอฟท์เเวร์ หรือ ตัว Androidที่อัพเดตครับ
(ใครพอทราบข้อมูลบอกหน่อยนะครับผม)
ผมใช้ Galaxy A70 Android10 (One UI 2.0) ครับ

page.ForumTopicPage.replies-count.text
Aonsudyod
Active Level 1
ตัวเลือก
Galaxy A
A70 ram เท่าไรครับ
0 คำชม
ArmPathomchai
Active Level 3
ตัวเลือก
Galaxy A
Ram 8 GB. Rom 128 GB. ครับ
0 คำชม
eakkyseemore
Active Level 9
ตัวเลือก
Galaxy A
ผมแนะนำให้ลอง Hard Reset ดูครับ ถ้าไม่หาย ต้องเข้าศูนย์ล่ะครับ
0 คำชม
Aonsudyod
Active Level 1
ตัวเลือก
Galaxy A
ram 8gb มันไม่น่าจะเด้งได้นะ คงต้องเข้าศูนย์ซ่อมแล้วแหละครับ
0 คำชม