ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

ช่วยแกให้หน่อยคะแกลรี่ไม่เสถียนคะกล้องหลังโหมดโปรก็เปิดไม่ได้ช่วยแก้ให้หน่อยนะคะ

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 03-02-2021 12:41 AM)
78 ยอดวิว
p90rat
Active Level 3
ตัวเลือก
Galaxy A
แกลรี่ไม่เสถียนเลยช่วยแกให้หน่อยนะคะ
page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Galaxy A

แอปพลิเคชัน Gallery พบปัญหาการใช้งานอย่างไรครับผม ในส่วนของปัญหาแอปพลิเคชันกล้องไม่สามารถเปิดใช้งานโหมดโปรได้ ทดลองแก้ไขเบื้องต้นโดย เข้าการตั้งค่า - แอป - ค้นหาแอปกล้องถ่ายรูป - แตะที่เมนูที่เก็บ - แตะปุ่มจัดการข้อมูลครับ

0 คำชม