ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

ทำไมA10sถึงไม่มี game booster ครับ

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 01-25-2021 09:23 AM)
179 ยอดวิว
AOFmyme
Active Level 1
ตัวเลือก
Galaxy A
ทำไมA10sไม่มี game booster ครับอยากรู้มากๆเห็นเพื่อนใช้A10แล้วมีผมอยากมีบ้างพอมาทำกลับไม่มีผมอยากได้เพราะมันทำให้เกมลื่นมาก
page.ForumTopicPage.replies-count.text
PleaseTata
Active Level 4
ตัวเลือก
Galaxy A
ผมว่าน่าจะเป็นตัวชิปหรือเปล่าที่ไม่รองรับ หรือเป็นตัวฟีเจอร์สำหรับรุ่นพี่ๆ
AOFmyme
ตัวเลือก
Galaxy A
น่าจะใช่นะครับเพราะเห็น ซีรีย์A ที่เติมท้ายด้วยSจะไม่มี
0 คำชม
khunthongpro
ตัวเลือก
Galaxy A
ไม่ละครับผมใช้a21 "s" ยังมีครับ
0 คำชม
AOFmyme
ตัวเลือก
Galaxy A
เปิดตรงไหนหรอครับ
0 คำชม
khunthongpro
ตัวเลือก
Galaxy A
ไม่แน่ใจว่าใช่หรือเปล่า แต่ลองหาในการตั้งค่าแอพ และลองหาดู มันอาจไม่ได้เปิดใช้งาน ถ้าเป็นงั้น ก็ให้เปิดได้เลย แต่ถ้าไม่มี ก็ตามนั้น อยู่ใน game launcher
0 คำชม
AOFmyme
ตัวเลือก
Galaxy A
มันไม่จริงๆค้นหมดแล้ว
0 คำชม