ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

บันทึกวิดีโอหน้าจอไม่ได้

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 05-31-2024 09:26 PM)
97 ยอดวิว
pHakhaa
Beginner Level 3
ตัวเลือก
Galaxy A
Samsung a52s 5g บันทึกวิดีโอหน้าจอด้วยตัวบันทึกที่มากับตัวเครื่องไม่ได้ค่ะ
พอเริ่มกดบันทึกแล้วหลังจากนั้น 3 วินาทีปุ่มอัดจะหายไป วิดีโอช่วง 3 วินาทีนั้นก็ไม่ถูกบันทึกไว้ด้วยค่ะ
แก้ยังไงเหรอคะ ลองรีสตาร์ทเครื่องแล้วค่ะ
page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Galaxy A
การแก้ไขเบื้องต้น 
- เข้าการตั้งค่า > แอพ > พิมพ์ในช่องค้นหา samsung capture >เลือกแอพsamsung capture ที่ปรากฎ > กดที่สัญลักษณ์สามจุดมุมบนขวา > เลือก ลบการติดตั้งอัพเดท ครับ
pHakhaa
ตัวเลือก
Galaxy A
ไม่มี samsung capture ค่ะ ทั้งค้นทั้งเลื่อนหาแล้ว😅
0 คำชม
ตัวเลือก
Galaxy A

ทดลองเข้าการตั้งค่า - แอป - แตะไอคอน 3 ขีดด้านหลังเมนู "แอปของคุณ" - เปิดแสดงแอประบบกด "ตกลง" - ค้นหา Samsung capture - ที่จัดเก็บข้อมูล - แตะไอคอนจัดการข้อมูลด้านล่าง (ข้อมูลไม่หาย) จากนั้นรีสตาร์ทเครื่องทดลองใช้งานอีกครั้งครับผม

0 คำชม
pHakhaa
ตัวเลือก
Galaxy A
แก้ได้แล้วค่ะขอบคุณมากนะคะ❤️ แต่มันกลับมาเป็นอีกง่ายมากเลยค่ะ ต้องคอยแก้เรื่อยๆเลย
0 คำชม