ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

ปัญหา M31

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 05-13-2020 04:47 PM)
1063 ยอดวิว
Mayuki
Beginner Level 2
ตัวเลือก
Galaxy A
มีปัญหาใข้เวลาในการชาร์จแบต ของ M31 นานมาก จาก 20% ใข้เวลา 4.30 ชม. และ 40% ใช้เวลา 2.30 ชม.  (ตามรูป) ถือว่าผิดปกติไหมคะ  ตอนชาร์จ ก็เปืดโหมดเครื่องบิน และใช้อุปกรณ์ชาร์จของ ss ที่มากับเครื่อง  โดยปกติ ทั่วไปควรใช้เวลาเท่าไหร่ในการชาร์จคะ

image

page.ForumTopicPage.replies-count.text
JsChomchoey
Active Level 8
ตัวเลือก
Galaxy A

ลองนำหัวชาร์จและสายชาร์จอื่นมาลองดูครับ

0 คำชม
Mayuki
ตัวเลือก
Galaxy A
ลองเอาหัวชาร์จ กับสายชาร์จ ของ ss note9 มาใช้ ก็นานเหมือนกันค่ะ
0 คำชม
JsChomchoey
Active Level 8
ตัวเลือก
Galaxy A

Port อาจมีปัญหาครับ แนะนำเข้าศูนย์บริการใกล้บ้านเพื่อให้เจ้าหน้าที่เช็คดูอีกทีครับ

0 คำชม
PleaseTata
Active Level 4
ตัวเลือก
Galaxy A
ตอนชาร์จเครื่องจะขึ้นว่า "การชาร์จด่วน" ถ้าของแท้จะขึ้นนะ
0 คำชม
Mayuki
ตัวเลือก
Galaxy A
ขึ้นชาร์จด่วนค่ะ ใช้ของแท้ ที่มาในกล่องเลยค่ะ
0 คำชม
KunPoom
Active Level 1
ตัวเลือก
Galaxy A
มีปัญหาแล้วละครับผมชาร์จ 0-100% ยังไม่เกิน2ชม40นาที เลยอย่างมากก็3ชม.
0 คำชม