ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

ปัญหา

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 05-27-2022 10:30 PM)
39 ยอดวิว
mon2008
Beginner Level 2
ตัวเลือก
Galaxy A
ไม่รู้ว่าเป็นคนเดียวไหม แบบอัพเป็นแอนดรอย12แล้วเครื่องค้างบ่อยมาก วันนี้ค้างไปสองรอบ แก้ไปมั่วๆก็กดปุ่มสามปุ่มพร้อมกันเป็นการรีเครื่อง
page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Galaxy A

แนะนำเข้าไปที่การตั้งค่า >>การจัดการทั่วไป>>รีเซ็ท >>รีเซ็ทการตั้งค่าทั้งหมด เป็นการรีเซ็ทการตั้งค่าในเครื่อง เครื่องจะดับไปแล้วเปิดขึ้นมาใหม่เอง ข้อมูลไม่หายแอพไม่หาย ในส่วนนี้จะหายเฉพาะการตั้งค่าพื้นฐานเท่านั้นครับ พวกธีม wallpaper เสียงเรียกเข้า wifi ที่เคยเชื่อมต่อเป็นต้น แล้วลองใช้งานอีกครั้งครับ           

ถ้ายังไม่ได้อาจจะต้องลองสำรองข้อมูลแล้วทำการตั้งค่าโรงงานครับ การตั้งค่า>การจัดการทั่วไป>รีเซ็ท>ตั้งค่าโรงงานครับ แล้วลองใช้งานอีกครั้ง แต่ในส่วนนี้ข้อมูลในเครื่องหายทั้งหมด ให้สำรองลงคอม หรือ sd card ไว้ก่อน แต่แอพจะไม่สามารถสำรองได้ครับ

0 คำชม