ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

ผิดหวังมากค่ะ ซัมซุงไม่ปล่อยอัพเดทแบบรุ่นอื่นๆ

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 03-16-2021 01:44 PM)
71 ยอดวิว
catsexy
Active Level 1
ตัวเลือก
Galaxy A
ดิฉันใช้ ซัมซุง A70 ดิฉันทราบว่ากำหนดการปล่อยแอนดรอย 11 ของ A70 กำหนด คือ พฤษภาคม ช้ากว่าปีที่แล้วทีปล่อยช่วง เมษายน คือเรื่องมีงี้ค่ะ A70ทำไมได้ปล่อยช้ากว่ารุ่นอื่น แม้กำหนดการรุ่นอื่นจะได้รับ เมษา - พฤษภาคม เช่นกัน แต่ทยอยได้รับการอัพเดทแล้ว ไม่ว่าจะเป็น A50, A50s , A71, A51, M30s, M51, ต่างได้อัพเดท oneui 3.1 กันถ้วนหน้า แต่กับ A70 ทำไมคุณไม่ปล่อยการอัพเดท การอยุติธรรมมีทุกที่จริงๆ แม้แต้ใน สมาทโฟน หึๆ  ปล่อย A70 oneui 3.1 โดยเร็วที่สุดค่ะ
page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Galaxy A

แนะนำลูกค้ากดเข้าแอพ Samsung Member > เลือกแจ้งเตือนด้านบนขวามือ>สามารถตรวจสอบรุ่นที่ลูกค้าทำการอัพเกรดได้ ครับ หากยังไม่มี รบกวนรอการแจ้งเตือนผ่านตัวเครื่องมือถืออีกครั้ง ขออภัยในความไม่สะดวกครับผม

0 คำชม
catsexy
Active Level 1
ตัวเลือก
Galaxy A
ถ้ามีปุ่มอิโมจิโกรธ คงกดไปแล้วล่ะค่ะ😡😡😡😡😡😡😡
0 คำชม